hỏi chút về VPS

CongTuBuon

Banned
Reactions
147
MR
0.000
mọi người cho mình hỏi là tại sao khi copy file từ máy tính mình sang VPS thỳ được còn copy file từ VPS sang máy tính lại khong được vậy.. :binhsua10:

không rõ win gì.. nhưng khi mình cop file từ PC mình sang thỳ được.. con mình down 1 film từ VPS xong cop vào máy thỳ no không cho cop.. có ai biết không :binhsua10:

bingbox

Junior
Reactions
30
MR
0.026
không rõ win gì.. nhưng khi mình cop file từ PC mình sang thỳ được.. con mình down 1 film từ VPS xong cop vào máy thỳ no không cho cop.. có ai biết không :binhsua10:
tùy vps. mà win2k8 mới dc thì phải.copy từ vps về PC thà cài xampp rồi download có phải hơn k

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mọi người cho mình hỏi là tại sao khi copy file từ máy tính mình sang VPS thỳ được còn copy file từ VPS sang máy tính lại khong được vậy.. :binhsua10:

c đang xài vps event của mình đây mà.hjx... sao không pm trực tiếp mình mà hỏi.
c tải về vps thì nhanh nhưng khi c copy sang máy thì nó tải về bằng băng thông mạng pc của c nên rất chậm. chỉ nên copy paste những file có dung lượng nhỏ. chẳng ai down thông qua vps rồi copy về pc như vậy cả :D

newton123

Junior
Reactions
26
MR
0.001
Èo.Mình tưởng VPS dow về nhanh rồi cop qua PC coi phim HD cho ngon chứ nhỉ.Tiếc quá.Không biết chừng nào có thể thực hiện được nhỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week