• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi cách khắc phục video bị lỗi chấm than đơn giản !

TayMonKhanh

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Chào ae , mình up video mình reup lại toàn bị !, nom rất chán. Nếu dùng phần chỉnh sửa video có sẵn ở phần edit video trên youtube, hoàn tác thành video mới thì có hết ! không?

code server wed để lấy lên ,cái này hiên tại đang fix ko thọ đâu

Chào ae , mình up video mình reup lại toàn bị !, nom rất chán. Nếu dùng phần chỉnh sửa video có sẵn ở phần edit video trên youtube, hoàn tác thành video mới thì có hết ! không?
đọc cái tit bạn là thấy bực bội

xóa dấu chấm than đi
thay bằng dấu chấm hỏi

Quá đơn giản PM yh chỉ cho

là sa
Công nhận, cực ghét những thằng đặt tiêu đề như là câu trả lời chó chính câu hỏi của nó, và chắc chắn sẽ k bao h tl những thằng như thế
là sao ?. Có cần dài dòng như b cho người khác dễ hiểu không ? Ghét thì b biến ra ngoài kia mà làm việc của b đi chứ rảnh rỗi để viết cái nồi gì cho mình thế b. Thở thôi đã thối rồi

mình đã ghi là hỏi cách khắc phục rõ ràng rồi mà nhiều đứa như rỗi hơi vào đây bảo ghét này, ghét nọ.Như mấy con đàn bà hay hóng hớt và ngồi buôn dưa với nhau ngoài chợ ý.Làm ơn chịu khó nhìn trước khi phán đi.Nói kiểu ếy đất nước mình nó cũng k phát triển được đâu.Mình chơi youtube 4 năm rồi, toàn làm content và ír khi bị (!) , mình kiếm cũng khá, nhưng dạo này mình bị lỗi như vầy kha khá lên mới lên đây hỏi.Chứ từ trv giờ bị (!) là mình rel rồi up lại là hết thôi
"
Công nhận, cực ghét những thằng đặt tiêu đề như là câu trả lời chó chính câu hỏi của nó, và chắc chắn sẽ k bao h tl những thằng như thế
Bạn dùng từ rất mạnh mẽ, " chắc chắn" những thằng như b có bàn tay vận động rất nhanh.Chắc mày vào đây để tưởng tao share cách cho m hả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom