• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi các Admin khác về ADW, Adgate và Adcend

tưởng mấy thánh pro thế nào
Code của bọn sharecashscript nó bán gần 100 $ thì tôi bảo thế
Tưởng mấy thánh null hay crack đc của nó
ai dè show đc cái code , mà quên rằng nó check theo domain và licence

Vãi cả share ^.^

Step 2: Make sure you go to the client portal:
http://sharecashscript.com/license/clientarea.php
· Log in and Click (Services My Services
then click “View Details”)
· Copy your license key
Then paste it into license.txt

Vãi cả share ^.^

· Copy your license key
Sharecashscript là cái code ppd cùi nhất từ trc tới h. Làm cái code đó thì bọn net lớn nó cũng cho ra đi sớm khi có hàng chục hàng trăm site cheat dùng cái code đó. Cái loại code đó diễn đàn này đầy ng có bản hack null đầy đủ vãi cả check lisence vs cả domain. Mà cái đó nó bán cpalead cũng chỉ 10$ thôi bạn nhé. Lên cpalead mà mua cho nó đủ lisence vs cả key. Lol

Sharecashscript là cái code ppd cùi nhất từ trc tới h. Làm cái code đó thì bọn net lớn nó cũng cho ra đi sớm khi có hàng chục hàng trăm site cheat dùng cái code đó. Cái loại code đó diễn đàn này đầy ng có bản hack null đầy đủ vãi cả check lisence vs cả domain. Mà cái đó nó bán cpalead cũng chỉ 10$ thôi bạn nhé. Lên cpalead mà mua cho nó đủ lisence vs cả key. Lol
Vâng code cùi mà hàng trăm site vẫn dùng và đc net lớn nó pay đều đều :D
Quan trọng la cái code quăng lên site để reg net lớn thôi, chứ cheat thì code gìời nó cũng cho ra đảo :D
kể cả linktrust nhá

Quan trọng la cái code quăng lên site để reg net lớn thôi, chứ cheat thì code gìời nó cũng cho ra đảo :D
kể cả linktrust nhá
Phán như thánh :p

Vãi cả share ^.^

· Copy your license key
thế mà cả đống người vẫn chạy đc code đấy mà ko cần lic đấy :-"
tìm hiểu rồi hãy phát biểu nhe.

Code đấy là ông admin bên anmigroup share ra nó ko hề bị khóa bất kì chỗ nào , vẫn chạy vài cái site ok đây chứ mà lin ở đâu mà lin :cool:
P/s : làm cái gì cũng có hên và xui trong đấy chứ ko phải có kiến thức là làm ra $ dc đâu :eek:

Last edited:
Nguy hiểm nhầm chuồng rồi :D :D :D :D

kể cả linktrust nhá
bạn đếm đc mấy trăm cái site mà chơi sharecashscript đc net lớn nó pay kể ra mình coi với, để mình vứt luôn mấy cái code nhà mình sang xài sharecashscript :rolleyes: thanh niên phát biểu liều quá :oops:

cho em hỏi bác chơi code nào vậy buy bao nhiêu thế?
bạn đếm đc mấy trăm cái site mà chơi sharecashscript đc net lớn nó pay kể ra mình coi với, để mình vứt luôn mấy cái code nhà mình sang xài sharecashscript :rolleyes: thanh niên phát biểu liều quá :oops:

ADW, Adsgate, Adscend cả 3 thằng này với mình thì tỉ lệ trừ tiền ngang nhau, block cũng thế, mà nói chung bỏ opa rồi nên cũng chẳng cần quan tâm nhiều

Em chừa chơi với thằng ADW :D

E làm 730$, nó trừ xuống còn 89$ và nó ko pay nữa :D từ tháng 10, lẽ ra phải nhận đc cách đây 8 ngày rồi

E làm 730$, nó trừ xuống còn 89$ và nó ko pay nữa :D từ tháng 10, lẽ ra phải nhận đc cách đây 8 ngày rồi
Ko biết các bác làm tnao chứ mình vẫn thích adwork vs adgate. Chiến hơn 6 tháng nay paid đều. Badlead có hơn chục $ ko đáng kể do chơi mấy con survey. Còn lại cực ngon k có j phàn nàn luôn

Cần éo j site, phang thẳng link off ngày, 2k$

Ko biết các bác làm tnao chứ mình vẫn thích adwork vs adgate. Chiến hơn 6 tháng nay paid đều. Badlead có hơn chục $ ko đáng kể do chơi mấy con survey. Còn lại cực ngon k có j phàn nàn luôn
bác có kinh nghiệm làm ăn vs net share cho ae ở đây học hỏi đi :) ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom