[Hội] Buxify, Buxjunction [Phtrkha] lấy uy tín tạo niềm tin

Status
Not open for further replies.
Đã click cho bạn 105 Click + 60 click trong mail, ( Site buxify)
ID: tranhieu0510
PP: [email protected]

Đang nghiên cứu đầu tư xem :D, có Proof nào post cho xem với để hưng phấn nhé !

Bạn có ref ko hình như
0 ref upgrade bạn dc up với giá 25$
1 ref upgrade bạn dc up với giá 20$
2 ref upgrade bạn dc up với giá 15$
3 ref upgrade bạn dc up với giá 10$
Bean khuyên nên up bằng tiền AP

AP không verify dùng có an toàn k bạn nhỉ? mình định mua AP của mấy exchange để dùng lâu dài cho nhiều trang(AP của mình chưa verify card)

Đã click cho bạn 105 Click + 60 click trong mail, ( Site buxify)
ID: tranhieu0510

Đang nghiên cứu đầu tư xem :D, có Proof nào post cho xem với để hưng phấn nhé !

Có prrof trong theart bạn tìm nhé

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

AP không verify dùng có an toàn k bạn nhỉ? mình định mua AP của mấy exchange để dùng lâu dài cho nhiều trang(AP của mình chưa verify card)

AP ko veri ko thể invest vào buxify dc

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Đã nhận RB lần 06 trang http://buxify.com/?r=phtrkha ( số click hiện tại hơn 628 )ngày 28/01/2011
User: truonganrapid
Paypal: [email protected]
Yahoo: mayman27k5
Chủ nhật ngày 30/1 19h sẽ tiến hành thanh toán
Bạn yên tâm

Thanh toán lần 5+ lần 6

sorry, vì quên là mình đã làm ref nên bạn thanh toán cho mình cả 2 lần nhé ^^
(lần 5+6):
Site: Buxify
ID: darkshala321

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

Hình như mem free (không có dùng money AP) kiếm đủ 25$ Buxify thì mới được upgrade thì phải, sau đó thì nó mới giảm từ từ xuống còn 10$ Buxify

sorry, vì quên là mình đã làm ref nên bạn thanh toán cho mình cả 2 lần nhé ^^
(lần 5+6):
Site: Buxify
ID: darkshala321

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

Hình như mem free (không có dùng money AP) kiếm đủ 25$ Buxify thì mới được upgrade thì phải, sau đó thì nó mới giảm từ từ xuống còn 10$ Buxify

mem free với dk có bao nhiu ref upgrade nữa

---------- Post added at 06:28 PM ---------- Previous post was at 06:18 PM ----------

Hic! mình vô cùng xin lỗi vì sự bất tiện này
Account paypal của mình vừa bị limited xong nên ko thể thanh toán cho các bạn dc. Mình sẽ cố gắng khắc phục! hội tạm ngưng tuyển ref mới!

Ồ không có gì, mình click đc 150 click và gần 100 email rồi đấy :D, lúc nào đủ 200 click thanh toán 2 lần nhé :D, cùng giúp đỡ nhau nhé

Ồ không có gì, mình click đc 150 click và gần 100 email rồi đấy :D, lúc nào đủ 200 click thanh toán 2 lần nhé :D, cùng giúp đỡ nhau nhé

Mình ko tính mail nhé bạn. Mình ko dám hứa là bao h trường hợp xấu nhất bean sẽ có hướng giải quyết

ôi. nản nhỉ. chắc qua Tết mình tuyển ref buxify lun quá. hí hí. cướp hàng à. nhanh đi chủ thớt ơi

Sau 3 tháng thì chủ thớt có thể rút tiền về VN, mai mốt ông Kha đi refback cho mem thì nên trả một lần rồi ghi rõ là trả những gì. Trả làm hai lần dễ bị limit nhé ! Kinh nghiệm xương máu ^^

CÁc bạn thông cảm PP đang limited chưa bik thời gian chính xác là bao lâu bean sẽ cố gắng kắc phục.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,235
172,284
Latest member
fb88comcc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week