[Hội] Buxify, Buxjunction [Phtrkha] lấy uy tín tạo niềm tin

Status
Not open for further replies.
mình còn 20 post nữa :-X

Em với bác bắt tay 2 xuất nào hiện h vẫn chưa thấy tăm hơi ông athangsieusao với ông monbaka tối qua nhẽ ra xong lun roài mà tại nhức đầu quá nên ngủ sớm. Hôm nay lại đi học hội nhập kinh tế cả ngày.

Lúc chiều hội đồng sờ pam chỉ thiếu mỗi bác thôi =)) đáng ra là ta cũng ăn luôn giải lúc 4h cơ nhưng bà chị bắt ta đi nấu cơm :-s thế là mấy ông kia ăn event trước mình :-s

Xui vãi mà chắc ko sao khoảng tầm tiếng nữa là đủ mà :D công nhận mấy ông kia sờ pam khủng thiệt may mà mấy tay to mặt bự cũng rút bớt rồi :d. Tối qua bean là gần nhất với giải tại xì pam sớm. Chủ quan cứ nghĩ tối nay chắc vẫn còn nguyên vào xem mới bắt đầu thấy hoảng

Xui vãi mà chắc ko sao khoảng tầm tiếng nữa là đủ mà :D công nhận mấy ông kia sờ pam khủng thiệt may mà mấy tay to mặt bự cũng rút bớt rồi :d. Tối qua bean là gần nhất với giải tại xì pam sớm. Chủ quan cứ nghĩ tối nay chắc vẫn còn nguyên vào xem mới bắt đầu thấy hoảng

Tại vì ta bận 2 ngày thôi không thì ta cán đích đầu tiên =))

Tại vì ta bận 2 ngày thôi không thì ta cán đích đầu tiên =))

uhm giải 3 giải 2 bác cán đầu tiên mà :d bác cán giải 2 em mới cán dc giải 3 may mà các bác nương tay giơ cao đánh khẽ chứ ko chắc em cũng lụm giải 4 rồi biến lun.

uhm giải 3 giải 2 bác cán đầu tiên mà :d bác cán giải 2 em mới cán dc giải 3 may mà các bác nương tay giơ cao đánh khẽ chứ ko chắc em cũng lụm giải 4 rồi biến lun.

Hôm kia ở nhà sụt điện lại còn bị bác thiềm trêu ban nick mất 2 tiếng :-s chả buồn post hôm qua thì buổi sáng ngủ buổi chiều chơi boom vs ng` đẹp :|

Hôm kia ở nhà sụt điện lại còn bị bác thiềm trêu ban nick mất 2 tiếng :-s chả buồn post hôm qua thì buổi sáng ngủ buổi chiều chơi boom vs ng` đẹp :|

Hôm rồi nghe bác nói :D bác thiềm hay chơi mấy quả đểu lắm. Nói nhỏ bác nghe nhé đừng nói to ổng nghe thấy :d vào chém em thì chết

Hôm rồi nghe bác nói :D bác thiềm hay chơi mấy quả đểu lắm. Nói nhỏ bác nghe nhé đừng nói to ổng nghe thấy :d vào chém em thì chết

Chém mi cho mi nhịn giải nhất :x

Vâng đúng như thế bạn hiểu rồi đấy ref của site này chẳng qua cũng chỉ là bù vào tiền nó chia lãi hàng ngày nó lấy tiền trong main nó trừ thôi :D ko có ref cũng chẳng sao ko có ref bạn chỉ cần đảm bảo đủ main thì vẫn ko thể lỗ :d mình tính sẵn cho bạn vài mốc nhé
Iron: main cần 26$(13*2-0)
Copper: main cần 47$(26*2-5)
Bronze: main cần 110$(65*2-20)
Sliver: main cần 215$(130*2-45)
.................................................
Trong đó bean lấy vd gói 10$ (13*2-0)
13: (max lợi nhuận của gói đó)*2(hệ số thôi ko quan tâm cứ gói nào cũng nhân vào)-0(bonus khi upgrade xem bảng nâng cấp cột cuối cùng

ở gói IRON
nếu balance mình có 26$ thì tháng đó nó chia lãi cho mình 13$ => balance còn 13$ àh (không tính 200 click tháng đó) => sau 200 click tháng đó thì balance lại là 26$ àh ?
như vậy ref chính là để mình tăng balance để có thể up những gói cao hơn sau này ?

Có khi nào chưa kịp click hết 200 click của gói đó đã đạt max divindent (13$ gói IRON khi mới click 100 click tháng đó chẳng hạn?). Khi đã max như vậy rồi thì divindent có tăng nữa không? Nếu không tăng nữa thì phải làm gì?

Gần như là vậy có ref để bù vào số tiền thất thoát hàng ngày ko bao nhiu đâu. Vd nó chia bạn hôm đó 0.5$ thì nó trừ main bạn 0.5$ tại bạn còn click mail nữa mà càng về sau này bạn sẽ thấy bao nhiu ref là đủ. Buxify ko quá quan trọng ref.
Chuyện chưa kịp click 200 click là max chuyện bt nếu main bạn quá cao. Trên 135% nó sẽ hạ free.

Gần như là vậy có ref để bù vào số tiền thất thoát hàng ngày ko bao nhiu đâu. Vd nó chia bạn hôm đó 0.5$ thì nó trừ main bạn 0.5$ tại bạn còn click mail nữa mà càng về sau này bạn sẽ thấy bao nhiu ref là đủ. Buxify ko quá quan trọng ref.
Chuyện chưa kịp click 200 click là max chuyện bt nếu main bạn quá cao. Trên 135% nó sẽ hạ free.
Muốn chưa chết mà lãi 130% mà không đc nè :|

Muốn chưa chết mà lãi 130% mà không đc nè :|

Hì bác ấy cứ tưởng chuyện mún max 130% là chuyện đơn giản gần gần max buxify nó hãm lãi dữ lắm
Có câu hỏi nào về buxify các bạn cứ reply tại topic này bean hứa sẽ hổ trợ trong khả năng của mình
Thank for all

Hì bác ấy cứ tưởng chuyện mún max 130% là chuyện đơn giản gần gần max buxify nó hãm lãi dữ lắm
Có câu hỏi nào về buxify các bạn cứ reply tại topic này bean hứa sẽ hổ trợ trong khả năng của mình
Thank for all

Mình hỏi cho biết thôi mà, chứ có bảo là max được đâu :D

Chắc bean là người thứ 4 h vẫn chưa thấy tăm hơi 2 bác kia đâu cả

Mi là người t4 rồi :(
Vậy theo mi ta hay bác Thắng sẽ là người t5 :x
Mà Topic của mi hot quá nha.
Vừa off cái lên đã tăng 3 page ;))

Mi là người t4 rồi :(
Vậy theo mi ta hay bác Thắng sẽ là người t5 :x
Mà Topic của mi hot quá nha.
Vừa off cái lên đã tăng 3 page ;))
Giờ đâu đâu cũng thấy mặt hội spam =))