[Hội] Buxify, Buxjunction [Phtrkha] lấy uy tín tạo niềm tin

Status
Not open for further replies.
Mình cũng đang tính. Nhưng có lẽ sẽ dùng LR để thanh toán lần cuối.
Trên 500 click là 0.5.
Dứoi 500 click mình pay 0.3.
Các bạn cứ click bình thưởng đến khi nào mình có thông báo lúc đó sẽ chụp ảnh số click. Các bạn cho mình thời gian vì vừa bị limited paypal mọi họat động ptc của mình bị chậm lại(kẹt tiền) mong các bạn thông cảm.

Thông báo

Hôm nay bean sẽ tiến hành chụp ảnh buxify và buxjunction lại và tuần sau sẽ tiến hành thanh toán lần cuối bằng LR vì paypal chưa giải quyết dc. Cách tính thế nào.
Buxify+buxjunction >= 500 click(pay 0.5 LR)
Buxify+buxjunction < 500 click(pay 0.3 LR)
Các bạn vào đây Post account LR để mình thanh toán.
Sau khi thanh toán xong hội sẽ ngừng hoạt động và topic này sẽ dùng để thảo luận về buxify, buxjunction. Thank for all!

Buxify

Buxjunction​

Last edited by a moderator:
LR : U5915108
Cảm ơn Bean vì tất cả nhé .
Tuy rằng chúng ta quen nhau chưa lâu nhưng bạn đã rất nhiệt tình với mình.
Đợt này mình có 1 số việc cần giải quyết nên mình sẽ click không được đều cho lắm.
Thanks Bean 1 lần nữa.

P/S : Mọi người cứ hợp tác cả lão này đi .. :D lão này sống đẹp lắm :)

LR: U7874232
Lại phải chia tay với một chủ hội nữa rồi. Tuy thời gian mình tham gia PTC kô được nhiều cho lắm. Nhưng Bean là người đầu tiên chỉ mình tận tình. Mong sớm sẽ tiếp tục hợp tác với Bean. Chúc Bean may mắn và thành công trên con đường mình đã chọn

Mình rất xúc động trước tấm lòng của các bạn. Nhưng vì hoàn cảnh ko thể tiếp tục duy trì hội(cụ thể là paypal bị limit 180 day). Nên mình mua LR của exchanger thanh toán cho các bạn. Các bạn vào request giúp mình đến chủ nhật tuần sau mình sẽ tổng kết và pay 1 lần duy nhất. 1 lần nữa bean vẫn hy vọng các bạn thành công trên con đường MMO nói chung và PTC nói riêng. Thank for all!

Các bạn cứ request mình sẽ thanh toán sớm thank các bạn đã ủng hộ bean trong suốt thời gian qua

PTC thì scam liên tục. PP thì limit. Chắc kiểu này đi tu cho sứong cha rồi. Bác Bean có tính đừong làm ăn tiếp không hay là quy i luôn nhỉ

hị hị bean mà ngừng hoạt động chuyển hết ref sang đây cho ta hị hị

Các ref có quyền ở lại hoặc đi. Vô tư vì mình đã chụp hình lại rồi, Mình vẫn giữ hội để làm chổ anh em giao lưu kinh nghiệm buxify và buxjunction. Còn chuyện refback các bạn hãy cho mình thời gian. Mình sẽ giải quyết sớm nhất

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week