[Hội] Buxify, Buxjunction [Phtrkha] lấy uy tín tạo niềm tin

Status
Not open for further replies.
Mình cứ click rồi sau này nhận rb 1 thể nhé, 100click cũng mang về có 0,mấy thì cũng chẳng làm j`maf lại mất công bạn send nhiều. sau này lấy 1 cục cho đã.
nhé
À 2 site này phải upgrade nhưng ko phải cứ upgrade là có lãi đâu nhé phải biết chọn thời điểm đầu tư hợp lý

bác viết vài bài hướng dẫn tỉ mỉ và kinh nghiệm chơi 2 trang này đi. đọc mấy bài hướng dẫn chung chung xong củng chẳng rút ra được gì

Last edited by a moderator:
Mình thắc mắc tí
thế này nhé
cứ cho là tháng đầu chịu lỗ
mình đăng ký => balance : 5$
update iron (10$) => sau 200 click được 0.065*200 = 13$ => balance : 18$

Vậy Total Spent được bao nhiêu

đến tháng 2 update iron (10$ nữa) => 200 click = 13$ => balance = ?

Total Spent = ?

Tính thử cho mình vài tháng đầu với

Định để tiền update onbux, nhưng chưa đủ nên muốn ng cứu cái này thử xem

Thế này nhé dựa theo số main trung bình mún max lãi gói iron phải là 25$ nếu ko có ref vì sao 25$ 1 ngày bạn sẽ nhận dc divididen to cashout(tiền dc thanh toán) trung bình 0.5$ như vậy 1 tháng bạn mới có thể max lãi
Bạn đầu tư khi main chỉ mới 5$ thì chẳng những tháng đầu ko lãi có thể tháng sau bạn vẫn tiếp tục ko lãi vì main bạn cũng chỉ mới 18$ chưa đủ. Hợp lý nhất là bạn tìm cho mình 1 ít ref. khoảng 10 ref chẳng hạn. rồi hãy upgrade TB 10 ref click thì bằng bạn click
Nhớ main đóng vai trò cực kì quan trọng vd gói 10$ thì trong main bạn phải có 26$ vì sao? lấy 13$(max lãi gói 10$ đó)*2 - đi bonus lúc upgrade(0)= số tiền an toàn có trong main để quyết định có đầu tư hay ko
Sang gói 20$ mún đầu tư thì bạn phải có: (26*2)-5=47$ trong main

Thế này nhé dựa theo số main trung bình mún max lãi gói iron phải là 25$ nếu ko có ref vì sao 25$ 1 ngày bạn sẽ nhận dc divididen to cashout(tiền dc thanh toán) trung bình 0.5$ như vậy 1 tháng bạn mới có thể max lãi
Bạn đầu tư khi main chỉ mới 5$ thì chẳng những tháng đầu ko lãi có thể tháng sau bạn vẫn tiếp tục ko lãi vì main bạn cũng chỉ mới 18$ chưa đủ. Hợp lý nhất là bạn tìm cho mình 1 ít ref. khoảng 10 ref chẳng hạn. rồi hãy upgrade TB 10 ref click thì bằng bạn click
Nhớ main đóng vai trò cực kì quan trọng vd gói 10$ thì trong main bạn phải có 26$ vì sao? lấy 13$(max lãi gói 10$ đó)*2 - đi bonus lúc upgrade(0)= số tiền an toàn có trong main để quyết định có đầu tư hay ko
Sang gói 20$ mún đầu tư thì bạn phải có: (26*2)-5=47$ trong main

Thế ví dụ bây giờ mình có 13$ trong balance
up gói 10$ (iron)
sau 20 ngày click (200click) thì balance có 26$
Vậy hết 30 ngày(hoặc ít hơn) của tháng đó mình có 13$ để cashout không ?
hay là phải có 26$ trong balance từ khi bắt đầu upgrade

=)). Up cho Bean phát nhá =))
Topic đông khách ghê ta :x :x
Chắc mai ta phải nhờ mi chỉ dạy ta cách đầu tư 2 trang này mất thôi =))

Thế ví dụ bây giờ mình có 13$ trong balance
up gói 10$ (iron)
sau 20 ngày click (200click) thì balance có 26$
Vậy hết 30 ngày(hoặc ít hơn) của tháng đó mình có 13$ để cashout không ?
hay là phải có 26$ trong balance từ khi bắt đầu upgrade

ko nhé bạn :d ở đây bạn mún max lãi thì main ngay từ đầu là 26$ ở đây mình ko bắt bạn phải click đến 26$ nhưng bean khuyên nên upgrade khi main có từ 10$ trở lên chắc chắn bạn sẽ lỗ tháng đầu nhưng bù lại main tháng sau bạn đủ để up mà ko lỗ.
Mail thì để dành nâng cấp rồi click cho dc nhiều tiền.

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

=)). Up cho Bean phát nhá =))
Topic đông khách ghê ta :x :x
Chắc mai ta phải nhờ mi chỉ dạy ta cách đầu tư 2 trang này mất thôi =))

Hoan nghênh bác 2 chân 2 tay mở rộng cửa chào đón

ko nhé bạn :d ở đây bạn mún max lãi thì main ngay từ đầu là 26$ ở đây mình ko bắt bạn phải click đến 26$ nhưng bean khuyên nên upgrade khi main có từ 10$ trở lên chắc chắn bạn sẽ lỗ tháng đầu nhưng bù lại main tháng sau bạn đủ để up mà ko lỗ.
Mail thì để dành nâng cấp rồi click cho dc nhiều tiền.

---------- Post added at 11:01 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

Hoan nghênh bác 2 chân 2 tay mở rộng cửa chào đón

Vấn đề nan giải vẫn là kiếm được ref :D
trang này ai cũng đăng ký mất rồi :-<
Trang này nó có làm mạnh tay như onbux không ?
clear cookie + reset modem qua mặt đc k ta, tự làm ref của mình thôi chứ kiếm đâu ra ref giờ :(

Mình hỏi cái nữa
Khi ref của mình upgrade thì mình có được nhiều tiền khi ref click hơn không ? hay ref click chỉ phụ thuộc vào acc của mình
Ngoài ra mình thấy nó ghi các goi IRON, COPER,BRONZE,SILVER ref click đều là 0,007 ? sao lại = nhau thế ?

Cái trang này khó hiểu quá, onbux ngồi đọc 1 tiếng là hiểu hết, mà trang này ng cứu mãi k hiểu đc

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

Bây giờ mình tính như này, bạn xem có đúng không nhé

- Trường hợp của mình là không có ref
- balance mình hiện có 9$
1. mình up IRON lần 1(10$), click >200 cái để lấy 13$ và xuống member thường(mất 20 ngày) ~> devident có 1 khoản nào đó
2. đến ngày thứ 21 up IRON lần 2(10), click >200 cái để lấy tiếp 13$ và xuống member thường(20 ngày) ~> main balance >26$, divindent >10$
3. bắt đầu up IRON lần 3 bằng divindent và có lãi (ngày thứ 41)

Vì mình không có ref nên cứ đủ 200 click mình cho xuống chứ để hết 30 ngày cũng chẳng làm gì

Nếu cứ như vậy thì với việc không có ref mình có duy trì được lãi không ?(trường hợp up gói cao hơn nữa 100$ chẳng hạn)

Last edited by a moderator:
Tên Bean này hôm nay đi đâu rồi mà không onl nhỉ.
Đúng hôm có hứng muốn reg cho mi thì mi lại k onl =))
Chán quá.
Up cho mi nhé.

Vấn đề nan giải vẫn là kiếm được ref :D
trang này ai cũng đăng ký mất rồi :-<
Trang này nó có làm mạnh tay như onbux không ?
clear cookie + reset modem qua mặt đc k ta, tự làm ref của mình thôi chứ kiếm đâu ra ref giờ :(

Mình hỏi cái nữa
Khi ref của mình upgrade thì mình có được nhiều tiền khi ref click hơn không ? hay ref click chỉ phụ thuộc vào acc của mình
Ngoài ra mình thấy nó ghi các goi IRON, COPER,BRONZE,SILVER ref click đều là 0,007 ? sao lại = nhau thế ?

Cái trang này khó hiểu quá, onbux ngồi đọc 1 tiếng là hiểu hết, mà trang này ng cứu mãi k hiểu đc

---------- Post added at 11:54 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

Bây giờ mình tính như này, bạn xem có đúng không nhé

- Trường hợp của mình là không có ref
- balance mình hiện có 9$
1. mình up IRON lần 1(10$), click >200 cái để lấy 13$ và xuống member thường(mất 20 ngày) ~> devident có 1 khoản nào đó
2. đến ngày thứ 21 up IRON lần 2(10), click >200 cái để lấy tiếp 13$ và xuống member thường(20 ngày) ~> main balance >26$, divindent >10$
3. bắt đầu up IRON lần 3 bằng divindent và có lãi (ngày thứ 41)

Vì mình không có ref nên cứ đủ 200 click mình cho xuống chứ để hết 30 ngày cũng chẳng làm gì

Nếu cứ như vậy thì với việc không có ref mình có duy trì được lãi không ?(trường hợp up gói cao hơn nữa 100$ chẳng hạn)

Vâng đúng như thế bạn hiểu rồi đấy ref của site này chẳng qua cũng chỉ là bù vào tiền nó chia lãi hàng ngày nó lấy tiền trong main nó trừ thôi :D ko có ref cũng chẳng sao ko có ref bạn chỉ cần đảm bảo đủ main thì vẫn ko thể lỗ :d mình tính sẵn cho bạn vài mốc nhé
Iron: main cần 26$(13*2-0)
Copper: main cần 47$(26*2-5)
Bronze: main cần 110$(65*2-20)
Sliver: main cần 215$(130*2-45)
.................................................
Trong đó bean lấy vd gói 10$ (13*2-0)
13: (max lợi nhuận của gói đó)*2(hệ số thôi ko quan tâm cứ gói nào cũng nhân vào)-0(bonus khi upgrade xem bảng nâng cấp cột cuối cùng

---------- Post added at 05:49 PM ---------- Previous post was at 05:47 PM ----------

Tên Bean này hôm nay đi đâu rồi mà không onl nhỉ.
Đúng hôm có hứng muốn reg cho mi thì mi lại k onl =))
Chán quá.
Up cho mi nhé.

H online rồi nè bác ref đi có muộn đâu nhỉ

e 1 suất bác 1 suất chả bik suất nữa của monbaka hay athangsieusao nữa. mong em kịp còn 47 post nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,928
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week