[Hội] Buxify, Buxjunction [Phtrkha] lấy uy tín tạo niềm tin

Status
Not open for further replies.
request RB lần 4: 100c
...........................................................................................................................................................................................................................................................

request ko hop le vui long vao edit lai neu ko se ko pay vi minh ko the kiem tra tung ban 1 được. Mình ko có trách nhiệm nhớ PP từng bạn thông cảm. Đã có quy định lần sau mình ko nhắc, ko nhận được refback mình ko giải quyết khiếu kiện nhé.

Bạn có đăng kí theo đúng link mình đưa không nhấp vào Chữ "đăng kí" hoặc banner rồi đăng kí bạn có làm chưa
Danh sách ref mình mới chụp đây:

ủa. sao không có tên mình vậy ta

Còn trang nào uy tín không link đây mình up free cho, đang chơi 20 trang, làm nhà nước rảnh nhiều kick giải trí. Nếu chưa chơi vcBux thì Up ủng hộ với, đang chiến chính với vcbux và incrasebux :D . nếu chưa có vcbux up với, chỗ referant ghi tranhieu0510, mình cũng bonus tương tự, cần tiền up có thể cho vay paypal :D, mình có thẻ tín dụng ngân hàng VCB :D

À mà xin hỏi ban cái bonus 5 USD của buxify dùng làm gì nhỉ, hay chỉ để làm cảnh, điều kiện rút tiền là thế nào nhỉ. Để mở sổ ra kiếm tra cái đã, ghi chép trang chơi 2 trang giấy rồi :D

Có theo ref ai ko nếu ko thì chuyển qua bean lun đi dc mà contact với thằng admin là nó cho chuyển à :d nói là mún theo ref phtrkha gì gì đó bạn lấy google dịch xong edit ngữ pháp lại xíu là xong ngay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week