Hỏi bí quyết tăng cân trong 1 tháng !

Tình hình sắp đến nôen roài muốn kiếm bạn gái đi chơi mà e vẫn ốm lắm , các bác có kinh nghiệm j về cách tăng nhanh trong 1 tháng ko ? Ko biết người ốm có tăng cân được ko nữa , có pải do gen ko các bác ?

Sting vàng cũng dc. Mà uống sting vàng đầu óc lại tỉnh táo, nó là nước tăng lực mà.
Uống sting dâu thì dễ ngủ hơn:)

tui đang cầu cho nó giảm kg xuống đây. hix hix 82kg rùi
Ngày ăn 2 bữa sáng + chiều, trưa uống nước trà hoặc nước bí đao xay trung bình mỗi tháng giảm 5-8kg :p:p:p

Nếu bạn muốn tăng từ 6 đến 7kg trong vòng 2 tháng hãy tìm đến phòng GYM gần nhất. Chăm chỉ tập luyện mỗi ngày ít nhất 1h đến 1.5h.
Nếu bạn chăm chỉ luyện tập thì bạn sẽ thấy mình thay đổi thế nào? Lúc đó chỉ sợ bạn ko có tiền để nạp vào dạ dày của mình. :)
tập gym mà ăn cơm tiệm nó phản tác dụng =)) ốm lại càng ốm. đã thử ^_^

kinh nghiệm 3 tháng tăng 9 cân của e .là ăn đủ 3 bữa + thêm 1 bữa khuya nữa.trước e siêu gày luôn tự nhiên đợt đó lên cân đột biến 43 lên 52. không biết có phải do tùy thời điểm không nữa :oops:

để muỗi đốt trong vòng vài tuần là lên kg liền ấy mà :confused:,mình cũng hỏi kinh nghiệm đủ thứ rồi nhưng vẫn ko lên cân nổi,lên rồi lại tụt,mà bạn mình toàn mấy đứa tròn quyn ko mới nói chứ,được cái là ăn nhiều ko mập nên tui nó cũng hỏi có bí quyết gì ko=]]:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week