Hỏi bí quyết tăng cân trong 1 tháng !

Tình hình sắp đến nôen roài muốn kiếm bạn gái đi chơi mà e vẫn ốm lắm , các bác có kinh nghiệm j về cách tăng nhanh trong 1 tháng ko ? Ko biết người ốm có tăng cân được ko nữa , có pải do gen ko các bác ?

Ngủ sớm + phải ăn sáng + chiều chiều tập gym + ngày ít nhất 2 quả chuối + ít nhất 1 bịch sữa
p/s: mình mới tăng được 4kg (48->52) :D

Hạt gai dầu là thực phẩm chức năng (healthy food), nếu nhà ai có người bên US, Ca nói thì người nhà sẽ biết, hạt này bên đó người ta ăn rất nhiều. Còn weed (1 loại giống cần sa) có tác dụng kích thích thèm ăn (tất nhiên là mình ăn chứ ko phải hút). Cái này tốt cho người nào cần tăng cân mà ko sợ thừa mỡ :cool: Còn nhiều loại lắm, trên Amazon bán rất nhiều, ai cần tăng cân cứ lên đó search healthy food (loại trộn các nguyên liệu tự nhiên chứ ko phải thuốc tây) hoặc hemp seed ;)
tks bác để tìm hiểu thử xem. thử mọi cách mà càng ngày càng lười ăn :(

ở nhà , ăn uông ngủ nghỉ , đừng vận động nhiù , đảm bảo mập , mình đang mập nên biết , hehe

Tình hình sắp đến nôen roài muốn kiếm bạn gái đi chơi mà e vẫn ốm lắm , các bác có kinh nghiệm j về cách tăng nhanh trong 1 tháng ko ? Ko biết người ốm có tăng cân được ko nữa , có pải do gen ko các bác ?
100$ sell tut ngon luôn :v, đảm bảo 1 tuần tăng 5kg, 2 tuần tăng 10kg :v

mình đã tăng từ 56kg lên 71kg đây trong 2 tháng đầu tiên đi làm
cứ ăn nhiều ngồi nhiều (ăn nhiều thịt gà vào) :D:D:D:D
giwof đang muốn giảm mà k được

làm sao nó tan được sữa đặc vậy :D
Hoà vào nó tự tan mà. Nói chung là ngọt lắm, tự chế sữa sao cho phù hợp. Nhiều lúc ngọt quá uống ko nổi. Uống xong ly đó, đến 6h dậy còn chưa thấy đói mà:)
Sau đó ăn sáng, tích tụ dần dần sẽ có 1 lớp mỡ trong người, sau đó vào đà rồi giảm cân cũng khó.

Hạt gai dầu là thực phẩm chức năng (healthy food), nếu nhà ai có người bên US, Ca nói thì người nhà sẽ biết, hạt này bên đó người ta ăn rất nhiều. Còn weed (1 loại giống cần sa) có tác dụng kích thích thèm ăn (tất nhiên là mình ăn chứ ko phải hút). Cái này tốt cho người nào cần tăng cân mà ko sợ thừa mỡ :cool: Còn nhiều loại lắm, trên Amazon bán rất nhiều, ai cần tăng cân cứ lên đó search healthy food (loại trộn các nguyên liệu tự nhiên chứ ko phải thuốc tây) hoặc hemp seed ;)
nghiện ăn cơm ... :p:p:p

6 tháng tăng 20 kg, từ 55 kg lên 75kg
Chieu cao 1m 78

Proofs:

Before

Now

TUT:

1. Ngủ ít nhất 8 tiếng / ngày (đúng giờ giấc, không thức khua)
2. Ăn uống đầy đủ (Ngày 3 ly sữa tươi ko đường, ngũ cốc, chuối , ăn cơm như bình thường, tập trung ăn nhiều protein để phụ trợ tập gym (trứng, thịt bò, ức gà...))
3. Tập Gym (ngày 1 - 2 tiếng để đốt năng lượng chống béo phì, tuần 6 buổi nghỉ chủ nhật, tìm các bài hướng dẫn tập đúng tránh chỗ to quá chỗ nhỏ quá nhé)
4. Để cho tâm trí thoải mái.

Có gì tham khảo thông tin chi tiết trên mạng cho các mục nói trên sao hiệu quả nhất

có bạn nào có phương thuốc hay và lành mạnh để chia sẻ về bí quyết tăng cân không? mình gầy quá...

tui đang cầu cho nó giảm kg xuống đây. hix hix 82kg rùi

có bạn nào có phương thuốc hay và lành mạnh để chia sẻ về bí quyết tăng cân không? mình gầy quá...

Bi quyet day:

6 tháng tăng 20 kg, từ 55 kg lên 75kg
Chieu cao 1m 78

Proofs:

Before

Now

TUT:

1. Ngủ ít nhất 8 tiếng / ngày (đúng giờ giấc, không thức khua)
2. Ăn uống đầy đủ (Ngày 3 ly sữa tươi ko đường, ngũ cốc, chuối , ăn cơm như bình thường, tập trung ăn nhiều protein để phụ trợ tập gym (trứng, thịt bò, ức gà...))
3. Tập Gym (ngày 1 - 2 tiếng để đốt năng lượng chống béo phì, tuần 6 buổi nghỉ chủ nhật, tìm các bài hướng dẫn tập đúng tránh chỗ to quá chỗ nhỏ quá nhé)
4. Để cho tâm trí thoải mái.

Có gì tham khảo thông tin chi tiết trên mạng cho các mục nói trên sao hiệu quả nhất

Nếu bạn muốn tăng từ 6 đến 7kg trong vòng 2 tháng hãy tìm đến phòng GYM gần nhất. Chăm chỉ tập luyện mỗi ngày ít nhất 1h đến 1.5h.
Nếu bạn chăm chỉ luyện tập thì bạn sẽ thấy mình thay đổi thế nào? Lúc đó chỉ sợ bạn ko có tiền để nạp vào dạ dày của mình. :)

Bí quyết của mình. Ăn ngày 3 bữa đều đặn, tối làm chai sting dâu + sữa đặc, 1 tháng tăng luôn 10 cân :confused: từ 52->62, kinh nghiệm 4 năm rồi, ko biết khả thi cho chủ thớt ko. Bỏ bữa hay ăn uống ko đều đừng nghĩ tới tăng cân. Bữa no dồn bữa đói dập:)
sting vàng được ko bác :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,642
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week