Hỏi bí quyết tăng cân trong 1 tháng !

Tình hình sắp đến nôen roài muốn kiếm bạn gái đi chơi mà e vẫn ốm lắm , các bác có kinh nghiệm j về cách tăng nhanh trong 1 tháng ko ? Ko biết người ốm có tăng cân được ko nữa , có pải do gen ko các bác ?

Bí quyết của mình. Ăn ngày 3 bữa đều đặn, tối làm chai sting dâu + sữa đặc, 1 tháng tăng luôn 10 cân :confused: từ 52->62, kinh nghiệm 4 năm rồi, ko biết khả thi cho chủ thớt ko. Bỏ bữa hay ăn uống ko đều đừng nghĩ tới tăng cân. Bữa no dồn bữa đói dập:)

Bí quyết của mình. Ăn ngày 3 bữa đều đặn, tối làm chai sting dâu + sữa đặc, 1 tháng tăng luôn 10 cân :confused: từ 52->62, kinh nghiệm 4 năm rồi, ko biết khả thi cho chủ thớt ko. Bỏ bữa hay ăn uống ko đều đừng nghĩ tới tăng cân. Bữa no dồn bữa đói dập:)
55kg, ngày ăn 4 bữa nè, sữa đồ cũng đầy đủ mà tụt 2kg :(

Mua hạt gai dầu + lá weed ăn chung với cơm, 1 tháng là mập như heo :cool: Có điều ăn xong sợ nghiện weed :D Demo 1 tô cơm với thực phẩm chức năng:

Cơm, kim chi, weed, gai dầu, nghệ :D

sting dâu pha với sữa đặc có tác dụng ak :p

Mua hạt gai dầu + lá weed ăn chung với cơm, 1 tháng là mập như heo :cool: Có điều ăn xong sợ nghiện weed :D Demo 1 tô cơm với thực phẩm chức năng:

Cơm, kim chi, weed, gai dầu, nghệ :D
toàn nghe tên lạ vậy bác. nó có dinh dưỡng hay là kích thích thèm ăn thế ^_^

sting dâu pha với sữa đặc có tác dụng ak :p
trước khi đi ngủ tầm 9h-10h. Mà lúc đầu uống ko quen dễ đi cầu lắm, tầm 3-4 ngày là quen. Sáng 6-7h làm tô mì, tô phở. Nói chung là làm sao để ko có cảm giác đói.:D

toàn nghe tên lạ vậy bác. nó có dinh dưỡng hay là kích thích thèm ăn thế ^_^
Hạt gai dầu là thực phẩm chức năng (healthy food), nếu nhà ai có người bên US, Ca nói thì người nhà sẽ biết, hạt này bên đó người ta ăn rất nhiều. Còn weed (1 loại giống cần sa) có tác dụng kích thích thèm ăn (tất nhiên là mình ăn chứ ko phải hút). Cái này tốt cho người nào cần tăng cân mà ko sợ thừa mỡ :cool: Còn nhiều loại lắm, trên Amazon bán rất nhiều, ai cần tăng cân cứ lên đó search healthy food (loại trộn các nguyên liệu tự nhiên chứ ko phải thuốc tây) hoặc hemp seed ;)

trước khi đi ngủ tầm 9h-10h. Mà lúc đầu uống ko quen dễ đi cầu lắm, tầm 3-4 ngày là quen. Sáng 6-7h làm tô mì, tô phở. Nói chung là làm sao để ko có cảm giác đói.:D
làm sao nó tan được sữa đặc vậy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,461
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom