• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi anh em về những site PTU còn ăn đc

mtxno1

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Như đã nếu ở trên ai biết những site nào vẫn pay đều + thanh toán wmz thì vào reply với nhá
Ngoại trừ mấy site phổ biến: HF FS UG SM :D

Mình vừa xem thấy bọn Filesonic (sharingmatrix) có vẻ ngon phết. Chế độ giống Fileserve 90%, nhưng trả tiền nhiều hơn. Chắc là đi sau làm thế để cạnh tranh với Fileserve.
Thời gian tới anh em viết FS thì không hiểu là dịch thành Fileserve hay Filesonic nhỉ?

Mỗi tội remote cùi vs cả tớ chưa có vps nên ko chơi đc thằng này cậu ạ. :-<.
Còn thằng nào khác ko. ?????????????????????????

Hết rồi. Có mấy thằng đó ngon nhất :|

Mình vừa xem thấy bọn Filesonic (sharingmatrix) có vẻ ngon phết. Chế độ giống Fileserve 90%, nhưng trả tiền nhiều hơn. Chắc là đi sau làm thế để cạnh tranh với Fileserve.
Thời gian tới anh em viết FS thì không hiểu là dịch thành Fileserve hay Filesonic nhỉ?
vậy remote thằng đấy từ link HF thế nào đây bạn?

US là scam à ?

Bạn mình lam rút hơn 100$ no banned acc luôn ;)

---------- Post added at 03:16 PM ---------- Previous post was at 03:13 PM ----------

@ongmat82: vip mem mà nc kì thế nhỉ =)) FSn mà cùi còn FS lại ngon =)) vãi pác...

Chứ sao FSN bọn nước ngoài không thích down nó bằng FS.FS dc 10 FSN chỉ dc 6 ;) .FSN group D là nhiều, group A,B rất ít

Last edited by a moderator:
Chắc bạn "kaybi" làm Fso được nhiều tiền nên .......... :).Fs mặc dù có cheat hơi nhìu nhưng Fs vẫn là NUMBER1 (Fso của mình chỉ bằng 1/2 Fs thui).

HF là vô đối ;))

FSN nếu biết chiến plan sell thì phải nói là thơm hơn FS nhìu. Anh Dương lúc trước chơi ugot sell kinh khủng lắm mà. Sao giờ ko qua FSN chơi.

Filesonic scam rồi jio chỉ con FS voi HF ngon nhất thôi
BIẾT THÌ NÓI KHÔNG BIẾT THÌ IM
cứ hỡ ra là nói bậy, mà cái này là forum, viết và sữa đươc ( trong lúc viết còn có suy nghĩ ) thích gì nói đấy à ?
Ỡ nhà mà cũng cái tật này chắc ăn tát nhiều lắm đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back