Help Học làm newbie !

hay thật.mà dẫm đạp lên nhau mà sống thôi.cái này ít người share lắm.
khổ là upload file xong rồi spam thôi.đảm bảo bài viết sáng sủa và luôn vào up.mà nói thì dễ làm mới thấy mệt.1-2 forum thì còn chăm chút đầu tư up bài;đến 100-200 forum thì chỉ thả trôi thôi.
đến ngày đến tháng lên đủ rồi thì ung dung mà hưởng.

Đọc bài này lại nhớ thời còn là newbie! :binhsua22:
Các bạn mới vào con đường Ptu này thì hãy cố gắng lên, khởi đầu gian nan nhưng nếu có quyết tâm thì sẽ thành công. Một lời khuyên cho newbie là hãy dựa vào chính bản thân mình chứ đừng trông đợi vào ai và tự chọn cho mình 1 hướng đi riêng và tìm hiểu chuyên sâu về nó, ví dụ như bạn nào chơi 3x jav thì chỉ tập trung vào mảng đó. Hiện tại mình cũng chưa phải là pro nhưng mà đối với 1 thằng nhà quê chẳng hiểu biết chút gì về máy tính như mình thì con số >15$/day cũng là một thành tích rồi. gút lắccccc:binhsua162:

Đọc bài này lại nhớ thời còn là newbie! :binhsua22:
Các bạn mới vào con đường Ptu này thì hãy cố gắng lên, khởi đầu gian nan nhưng nếu có quyết tâm thì sẽ thành công. Một lời khuyên cho newbie là hãy dựa vào chính bản thân mình chứ đừng trông đợi vào ai và tự chọn cho mình 1 hướng đi riêng và tìm hiểu chuyên sâu về nó, ví dụ như bạn nào chơi 3x jav thì chỉ tập trung vào mảng đó. Hiện tại mình cũng chưa phải là pro nhưng mà đối với 1 thằng nhà quê chẳng hiểu biết chút gì về máy tính như mình thì con số >15$/day cũng là một thành tích rồi. gút lắccccc:binhsua162:

đồng hương giỏi quá - mong share mình ít kinh nghiệm với - cũng dân miền núi cùng quê đây - chẳng bít cái j , lẹt đẹt mãi mà ko khá lên nổi :((

Đọc thì hơi mỏi mắt nhưng rất bổ ích cho newbje. NBT tham gia MMO 3 năm rồi, và đương nhiên cũng đã qua thời gian newbje, có một điểm khác ở chủ threat và nhiều newbje mình gặp đó là chủ threat có sự tự lực + quyết tâm + ko nóng vội.
....
Ước gì còn nhiều người như này :D

Hi tiền bối hồi ekt:)

Bài hay đấy chủ thớt. Cố gắng phát huy nhé. Hãy nói không với cheat.

Chào các bạn, hiện mình đang tìm thêm forum để post nhưng đã hết mất list danh sách (khoảng 400 cái), nếu được các pro chia sẻ cho thêm danh sách forum chủ yếu về game với film thì không còn gì tốt hơn, thanks first :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week