SCAM hoangnd120 scam

Status
Not open for further replies.
Smartphone à ghê ta :D :D :D

anh cứ đợi ngân hàng làm việc đi,. xong 30 ngày mang hồ sơ lên công an, yêu cầu làm rõ, e nhà nghèo, đi tù không sao, nhưng đi tù oan thế ức lắm, phải kéo theo thằng lừa mình đi cùng

thì như e nói đó. đợi ngân hàng làm việc với nó. không đc thì ae mình giải quyết, 1 là e trả lại. chịu mất trắng. 2 là e lên công an làm việc. đi tù hay không thì chưa bít, nhưng ít nhất vẫn mời đc thằng đó lên đồn cùng. để làm cho ra nhẽ

Nói tóm lại là dài dòng quá. Có info rồi thì tìm người xử ( nếu đủ tim ) hoặc báo C.@ ( nếu muốn dây dưa mà kết quả có khi lại thiệt hại thêm) . Mình mà bị lừa thì mình xác định cho cmn luôn. Thứ nhất là ko đủ tim để đi xử nó. Thứ hai là không muốn dây dưa C.@ gì cả. :rolleyes:

bên ngân hàng đã nói vậy thì tập trung bên ngân hàng đi, thử xin địa chỉ của nó xem. có địa chỉ rồi thuê bọn đầu gấu địa phương tới nhà "nói chuyện" với bố mẹ nó. mất thêm tiền mà xử đẹp cho nó chừa :V
không làm việc với nó, làm việc với gia đình nó kia. để gia đình nó tạo áp lực cho nó trả tiền. con làm bố mẹ chịu

địa chỉ nhà nó thì mình có rồi, nhưng hiện tại nó đang trên HN cơ,

Bác cứ từ từ không phải vội :D
Nhớ ông Hope trong sherlock holmes không :)
Ông này đeo đuổi kẻ thù tận 20 năm, qua mấy châu lục liền để trả thù cho cha con người yêu đấy :)
Và cuối cùng đã thành công thôi.
Cứ để 1 tháng xem sao bác :D
Nó không trả thì đến lúc đấy xin nó tí tiết :D

Bác cứ từ từ không phải vội :D
Nhớ ông Hope trong sherlock holmes không :)
Ông này đeo đuổi kẻ thù tận 20 năm, qua mấy châu lục liền để trả thù cho cha con người yêu đấy :)
Và cuối cùng đã thành công thôi.
Cứ để 1 tháng xem sao bác :D
Nó không trả thì đến lúc đấy xin nó tí tiết :D

Mình là tỷ phú thời gian, hay nói cách khác là thất nghiệp :v, nên cứ từ từ cho khoai nó nhừ :D

@maiyeuemnn anh giao dịch vs tài khoản nào thì cái thằng chủ tài khoản đó chiệu trách nhiệm. Thông tin ghi rỏ là giao dịch ai với ai rồi còn gì.

chuẩn rồi, mình giao dịch với hoangnd120, facebook là Hoang ST, còn việc ông ấy đưa cái tài khoản ngân hàng mang tên ai là việc của ông ấy chứ nhỉ?

thớt dốt như sh-it ấy :D
...
Sao không tìm bạn bè facebook nó ấy, pm từng đứa một - kêu nó lừa đảo - xem nó sống như thế được bao lâu

thớt dốt như sh-it ấy :D
...
Sao không tìm bạn bè facebook nó ấy, pm từng đứa một - kêu nó lừa đảo - xem nó sống như thế được bao lâu

mới kịp pm có 1 đứa thì nó chặn cmn facebook rồi còn đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week