hoangminh9299 lừa tình . Nhờ anh em hội Bet Sport xác thực thông tin

Status
Not open for further replies.
trời ạ xem kĩ đi có phải sent tiền đó vào LR mình ko ! chưa scam ai bao giờ nhé ! có bác ấy kêu mình sent tiền cho bác ấy thì có ! giờ PM Nick bạn ấy lại nói năng tục tiểu ( mình ko đôi co làm gì )
Để Status hỏi ai sent LR cho mà pm nhận rồi cò quay mãi đòi chuyển AP cho mới sợ chứ ( Vẫn non lắm )
Trảm ngay trước khi quá muộn. Đổi cho anh em Bet 1AP=10LR mới sợ chứ bảo mình đổi cho thì off mất :))

Để Status hỏi ai sent LR cho mà pm nhận rồi cò quay mãi đòi chuyển AP cho mới sợ chứ ( Vẫn non lắm )
Trảm ngay trước khi quá muộn. Đổi cho anh em Bet 1AP=10LR mới sợ chứ bảo mình đổi cho thì off mất :))

Không thấy câu nào cũng cưa bom ,chém gió à ! lừa được xu nào ! hay chỉ ngồi chém gió thôi !

Nếu có đùa cũng không nên đùa với tiền bạc, không đùa kiểu này người ta nghi ngờ. Mà mình đọc chả thấy đùa gì cả:D

Thông cảm bạn đó ko hiểu ý mình nói ! đọc log chat ko thấy mình nói đùa ( cười nữa là ) ko thấy sao ! Scam quýt chi bác ấy ! tiền bạc ko có hay sao mà đi scam bác ấy à !

1$ củng k tha.bác la liếm wa.

$1 mà mất cái níck mấy trăm post :))

Bần hàn sinh đạo tặc đó mà.bác hoangminh cuối tháng pm em.em bonus thêm cho.tội này la liếm thôi.k phải tội scam

User hoangminh9299 has been banned until 04-26-2012 10:00 PM

Bần hàn sinh đạo tặc đó mà.bác hoangminh cuối tháng pm em.em bonus thêm cho.tội này la liếm thôi.k phải tội scam
Bác không đọc kĩ à . Thấy mình để Status hỏi ai chuyển LR thì chủ động pm nhận mình chuyển rồi dần dần đòi nhận AP :)). (Bác hienyeu bonus cho mình đã xác thực)===> Ý định Scam không thành , lúc sau bí quá off mất :))

Đây là bài học cho anh em, đừng vì 1$ mà... ra đảo. Mod đóng thớt đi thôi

Close topic nhé :)
Admin đã banned hắn rồi
Anh em cẩn thận bị nó lừa tình nhé

trảm đi, khúc này lừa tình chứ chém gió gì nữa, còn già mốm.

Cha này toàn Cho xăng vô lửa nè, đi đâu cũng thấy mặt. Nhưng lần này đúng, rõ ràng là lừa tình, thế mà còn chối vanh vách...:binhsua12:

Bác không đọc kĩ à . Thấy mình để Status hỏi ai chuyển LR thì chủ động pm nhận mình chuyển rồi dần dần đòi nhận AP :)). (Bác hienyeu bonus cho mình đã xác thực)===> Ý định Scam không thành , lúc sau bí quá off mất :))

Em hỏi bác một câu.la liếm vs scam.ai uy hơn.kaka.nhục 1 loài.giởn tên đó cho zui.mà kủng k hiểu

vì 1$ mà bỏ cả hơn 300 pót tay này đúng là dân chơi:binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week