Waiting for Answer hoan277 và dịch vụ cho thuê bank US

Status
Not open for further replies.
giờ tóm tắt ntn , Hoan nó ko thừa nhận nhưng ý nó là nó ko thể control hoặc ko thể để cho bất kỳ ai teamview vào bank xem sao kê đc , nhưng , nó muốn ông Phúc hợp tác , xem như là giúp nó 1 chút , tìm cách lấy cái sao kê bên bank của net để nó check xem tiền đang ở đâu , ở đây coi như là Hoan nó xuống nước nhờ hợp tác , chắc đang stress nên nói chuyện ko đc rõ ràng , vậy giờ 2 bên bắt tay nhau , ông Phúc ráng tìm cách xem có thể lấy đc sao kê từ net hay ko , sau 1 thời gian hẹn lấy sao kê bên đó , nếu hoàn toàn ko thể lấy đc , thì tính tiếp cách khác , ở đây là tìm cách giải quyết chứ ko phải đổ lỗi , coi như Hoan nó xui trong vụ này , mọi người bình tĩnh giải quyết !

Tôi hỏi cái mmo này ông nào lấy đc sao kê từ net không. Ai bảo lấy đc show bằng chứng tui bỏ luôn vụ này =))

giờ tóm tắt ntn , Hoan nó ko thừa nhận nhưng ý nó là nó ko thể control hoặc ko thể để cho bất kỳ ai teamview vào bank xem sao kê đc , nhưng , nó muốn ông Phúc hợp tác , xem như là giúp nó 1 chút , tìm cách lấy cái sao kê bên bank của net để nó check xem tiền đang ở đâu , ở đây coi như là Hoan nó xuống nước nhờ hợp tác , chắc đang stress nên nói chuyện ko đc rõ ràng , vậy giờ 2 bên bắt tay nhau , ông Phúc ráng tìm cách xem có thể lấy đc sao kê từ net hay ko , sau 1 thời gian hẹn lấy sao kê bên đó , nếu hoàn toàn ko thể lấy đc , thì tính tiếp cách khác , ở đây là tìm cách giải quyết chứ ko phải đổ lỗi , coi như Hoan nó xui trong vụ này , mọi người bình tĩnh giải quyết !
Mẹ ông *** hiểu, show log chat thì hiểu nhé :)

Xin lỗimaays anh em thân thương. Tôi đã xin và ko thể. Chỉ có bill hsbc và mã giao dịch. Tôi đã từng goqir sao kê hoan gởi qua. Nhưng net nó ko chấp nhận

Hôm qua còn đe dọa nếu mất tiền trong bank là phải đền (mà quên nhắc ngâm tiền 1 tháng của khách thì cũng nên đền?), đọc nhiều comment của ông ấy tôi không thấy vẻ nào là muốn xuống nước cả, quanh co cù nhầy thì đúng hơn.
Tôi chỉ tiếc cho ổng 1 cái là với khả năng của ổng thì vài tháng là đủ gỡ lại vụ này rồi, mà ổng lại chấp nhận đánh đổi uy tín lấy 100 củ. Với nhiều người thì lớn nhưng tôi nghĩ với ổng thì không đáng.

Xin lỗimaays anh em thân thương. Tôi đã xin và ko thể. Chỉ có bill hsbc và mã giao dịch. Tôi đã từng goqir sao kê hoan gởi qua. Nhưng net nó ko chấp nhận

Thớt thì chịu team check các kiểu chỉ còn mỗi ông mod là lăm le cái sao kê từ NET ca này thớt khó rồi lấy sao kê từ NET :D chỉ còn 1 cách chúc thớt siêu may mắn thôi

Thớt thì chịu team check các kiểu chỉ còn mỗi ông mod là lăm le cái sao kê từ NET ca này thớt khó rồi lấy sao kê từ NET :D chỉ còn 1 cách chúc thớt siêu may mắn thôi
Xin không khéo nó điên lên nó baned mẹ cái acc thì mất cả chì lẫn chài đó :D

Mẹ ông *** hiểu, show log chat thì hiểu nhé :)

thôi t lại ngồi đọc comment vậy :(

Bên đầu bank nó scam rồi thì teamview sao đc :D . Mod chấp nhận đền thôi . 20% nó chát chỗ này đấy

Đề nghị show toàn bộ log chat với AM để sự việc sớm sáng tỏ :)
Am thì đơn giản, :) ông mob nào cần team cho chat sex vs AM luôn, tôi vs nó hay chat sex vs nhau lắm =))

đọc từ đàu tới cuối thấy mod càng ngày càng nhảm, nghe đồn là mod cũng từng làm off cơ mà, thế cho hỏi mod là mod đc paid net nào mà net đó nó in sao kê cho mod xem thì show lên phát. show đc cái đó thì bác thớt bỏ vụ này, còn ko thì đền. cù nhây mãi như này thì sau dịch vụ của mod cũng đi bán muối thôi. hài thật

Bạn nói rõ là lại việc cử người ra làm việc hay tiện đường nhé, nếu cử người thỳ tôi nói do cuối tuần đó tôi về quê,và sẽ gặp vào thứ 2-6 ngày nào,thời điểm nào cũng được, nhưng cậu nói do đi công việc nên về ngay trong đêm.
Nếu xăm trổ giải quyết đc việc này thỳ cậu cứ ib tôi cho địa chỉ .
Còn mình nói để tất cả mọi người hiểu rõ, mình rất muốn làm cho ra việc này nên toàn bộ những ng thuê bank kể từ 1/1/2016 mình đã k cho thuê đẻ giải quyết,
chủ topic có nói tôi đưa sao kê để chủ topic lấy sao kê từ net nhưng tới giờ t chưa hề nhận được. lý do là t muốn kiểm tra sao kê bên net để mọi chuyện được sáng tỏ,bạn làm với net còn t làm tài chính và đó là cái tối thiểu để t kiểm tra gd đó có hợp lệ hay không. Có gì sai? Vì HSBC t có thể kiểm tra được. (Ví dụ như paypal with bank k về thỳ nó sẽ refund lại tiền ).
Này bên tui chưa có 1 lời nào bất lịch sự hay kêu mấy thằng xăm trổ nhé, gặp cậu toàn là ng trong cuộc và hiểu chuyện để gặp và giải quyết, c tưởng sắp xếp time từ ĐN bay ra HN dễ dàng lắm hả

Thôi tạm thời ban nick lấy bảo hiểm đền rồi cho tg 1 tháng bên mod ko đưa ra chứng cứ thiết phục coi như xong còn đưa ra đầy đủ chứng cứ thì bên chủ thớt thua rứa thôi . chứ giờ mà mượn lý do này lý do nọ cũng mệt ko biết đến bao giờ

Còn riêng vụ sao kê, ae quay lại page 1 xem những sao kê mà bên Hoan đã gửi, mình là thấy có mùi pts, ông nào rành vụ đồ họa vào down về ngẫm xem nha !!!

thôi t lại ngồi đọc comment vậy :(
Không phải cmt đâu, log chat mà Hoan đã chat vs bọn tui, ông là ng thuê bank thì ông hiểu ngay liền, chứ không phải muốn làm lớn chuyện mất lòng ae ở đây làm gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,407
172,494
Latest member
marcelbreuerorg

Most discussed of week

Most discussed of week