Waiting for Answer hoan277 và dịch vụ cho thuê bank US

Status
Not open for further replies.
đâu, cười khâm phục, CÔNG TY của các b cheat giỏi
Nhìn cái proof vậy mà kêu cheat giỏi thì chắc các proof của những thằng cheat khác trong mmo này bạn không có từ nào đễ diễn tả đâu :rolleyes:. Tốt nhất liên quan thì hãy cmt, đừng có cmt theo kiểu đó mất công ăn point đấy :)

xin lỗi chứ mình đọc hết 11 trang rồi :) , 100% thì hết 80% ủng hộ bên thuê dịch vụ rồi nhé, bên cho thuê toàn cãi cùn, đuối lý
Chờ admin, smod, check nhé, đừng vội đuối hay không đuối ở đây

Xin lỗi cho mình hỏi câu này, bên cho thuê dịch vụ có phát ngôn ra câu từ nào rằng sẽ chấp nhận cho admin, smod, check teamview kiểm tra bank không vậy, nếu có thì cho mình xin hình ảnh, còn không thì mời bạn ngậm mồm lại và tiếp tục hóng đi

Topic này tôi lập ra để giải quyết tranh chấp dịch vụ , @duyetvu , comment lý lẽ thì tôi giải trình , còn gây hiềm khích đá động nhau , vui lòng sang chỗ khác hộ tôi.

Vụ này bác MOD đừng cãi nữa, bác sai và đuối lý trầm trọng rồi :)
Bác đã mở dịch vụ và ăn lời từ nó, số tiền phí rất lớn cho nên khi xảy ra sự cố, người ta đã chứng minh được NET ko scam, thì bác phải bỏ tiền túi ra trả, bác vừa muốn mở dịch vụ có phí cao, vừa muốn ngồi mát ăn bát vàng mà không tính đến rủi ro của nó thì bác quá khôn rồi :) ,
* Ngoài ra mình thấy chứng cứ của bên bị hại rất rõ ràng, minh bạch. còn ra lý do của bác MOD rất là mơ hồ, cãi cùn. Có thể bác ko scam nhưng đối tác của bác scam, bác lại ăn lợi nhuận từ việc trung gian, thì khi xảy ra chuyện bác nên có trách nhiệm phối hợp hoàn tiền tại vì sự việc đã xảy ra được 1 tháng và cái này gọi là rủi ro trong kinh doanh
Ngoài ra, nhận thấy rằng bác MOD đang là nghi phạm, nên cần baned cho clone vào giải quyết, mặc dù làm ăn uy tín với nhiều người nhưng dù có 1 lần bị trục trặc thì cần phải xử lý đúng theo rule

Chuẩn men

1 : về phân tôi , tôi sẽ để cho smod xem tất cả những cái ông đã yêu cầu ở trên
2 : cái bank ông đưa , tôi post lên đây cũng chỉ là STK bank nhận tiền , thất thoát cái gì ở cái địa chỉ bank ? Tôi sell tool , bán AMZ , giao dịch liên tục trong ngày , bank VCB của tôi ai mua tool cũng biết , ông nào lấy được tiền từ VCB của tôi xem.
3 : ông chứng minh với tôi là tiền ko về , tôi ko chấp nhận được nên ở đây , nhờ sự uy tín của mmo4me , nhờ smod , admin , thay tôi xác nhận lại việc bank ông cho thuê có nhận được tiền hay không.
4: Về vấn đề dạnh dự , tôi làm việc với ông qua topic cho thuê bank của ông trên này , ko phải làm việc với cái công ty gì gì đó bên US, ông hold đúng 1 tháng , tôi mới lên đây report , những thiệt hại về tài chính suốt 1 tháng qua , ai là người đền bù cho tôi ?
Tôi mong diễn đàn này sẽ giúp tôi giải quyết 1 cách nhanh nhất vì sắp tết rồi , bao chi phí cần phải thanh toán, tôi ko làm việc trực tiếp với ông được nữa , vì có làm việc với ông cũng chỉ là những hình ảnh sao kê đó.

rất hợp tình hợp lý :D . Vì mình là người thuê dịch vụ - đến lúc gặp chuyện bên dịch vụ bảo chịu trách nhiệm này nọ bồi thường danh dự gì đó vậy ai sẽ bồi thường cho chính khách hàng bị hold gần 1 tháng. Time quan trọng vậy bên dịch vụ có đền 1 tháng không ?

Lúc thuê bank - bên Hoan có giấy tờ về việc quy định khi giao dịch không nhỉ :D - sao giờ bồi thường danh dự ?

trông kiểu nói, thấy ngu ngu
Nó nói đúng mà ngu gì? hay ý bạn là Mod thì không được ban?
Ngoài ra, nhận thấy rằng bác MOD đang là nghi phạm, nên cần baned cho clone vào giải quyết, mặc dù làm ăn uy tín với nhiều người nhưng dù có 1 lần bị trục trặc thì cần phải xử lý đúng theo rule

theo dõi mấy ngày nay rồi, chốt 1 câu thế này này

chủ topic xác định 100% bị scam đi, cái thằng mod kia trả lời kiểu cù nhây chắc định cố vớt thêm mấy con gà phi vào thuê bank để ăn thêm trước khi sập ấy mà

chịu khó 1 tiếng vào up 1 lần cho nó lên top để người sau vào mà biết không lại dính đạn, lại bị chia bớt bảo hiểm ( mất bữa nhậu )

nó mà có ý định giải quyết nó là mod nó đã có cách liên lạc với admin để làm rõ vấn đề từ đầu rồi chứ không lằng nhằng đâu

còn nếu nó bảo bận trăm công nghìn việc ( cái số tiền 5k bé quá phải để từ từ ) thì nó dạng tỷ phú rồi ( tiền không thiếu nên phải nhây thêm chút nữa )

đọc mà ức chế thay cho chủ topic ( phải tôi mà gặp mặt được lần đầu là sổ tiếng việt luôn rồi ) văn vẻ nhiều cho mệt

Bác Mod chấp nhận đau thương đi . Làm dịch vụ gì cũng phải cẩn thận chắc chắn vào . bác ko scam nhưng đầu bank của bác nó scam thì bác phải chịu rồi
Còn bác bảo thớt pub info bank của bác , nhỡ mất tiền thì thớt phải chịu là hoi vô lý rồi .
Bác làm bác phải biết bank hoạt động ntn . Bank bác cho thuê có ACH tranfer đc ko ?? Bác làm dịch vụ bác phải kiểm soát đc , chứ thớt đi thuê bank của bc chỉ quan tâm có tiền hay ko thôi . Con việc khác bác phải tự lo , chứ bác lại đòi hỏi như vậy là quá vô lý .

Mong anh trai @hoan772 và bên thuê dịch vụ bình tĩnh sớm tìm ra hướng giải quyết dứt điểm .Trong trường hợp này cần BQT vào cuộc càng sớm càng tốt! vì sắp tết rồi có lẽ ai cũng sẽ bận càng để lâu càng khó giải quyết .
BQT luôn sẵn sàng nhưng muốn @hoan277 phối hợp cho nhanh chóng và cũng là có lợi cho @hoan277.

Lúc đó trên net đã ghi chữ "Paid", tất nhiên chữ paid chưa đảm bảo được 100% là tiền sẽ về.
Nhưng có lẽ là do gặp trực tiếp bạn mod, gặp trực tiếp nghe tâm tình kể lể dễ bị thuyết phục, mủi lòng nên mới thông cảm cho bạn mod và nghĩ đến trường hợp tiền chưa về, và hơn nữa tâm lý đi cheat net luôn sợ net hold nên nói vậy.
Vừa mủi lòng vừa tâm lý cheat net nên mới nói, nhưng dù sao thì nếu net đã không paid đợt đó sao 2 đợt sau net lại pay tiếp được.
chuẩn đồng ý vs ý kiến này. nếu net không paid 2 lần đầu thì tại sao lại paid 2 lần sau được.
Chào mọi người, cả ngày hôm qua mình không ol để giải quyết được vì bận vài chuyện, giờ mình sẽ nói lại 1 chi tiết cho những bạn k theo dõi hoặc k hiểu hết sự việc là : Ngày 19/12/2015 bạn thớt dc paid ~3k4$ , ngày 20/12 mình thông báo chưa nhận được tiền sau đó ngày 24/12 bạn ấy ra HN và nói với mình là chưa nhận đc thanh toán do net hold vì cheat ( Đây là lý do mình bảo bạn ấy đưa sao kê của HSBC để mình có thể giúp bạn ấy check giao dịch đó vì mình có khả năng làm được,) và mình thấy khó hiểu là sau đó vài hôm bạn ấy lại nói là k bị hold gì hết vẫn paid bình thường..Và bây giờ trước khi mình đưa ra bằng chứng là tiền k thể hoặc k hề về bank của mình được thỳ :
1 : Mong 1 mod nào đó biết về offer teamview chủ thớt vào acc avazu.
-xem skype AM
- xem invoice paid xem đúng bank us k.
- xem log chát xem
- có đúng skype k
- xem log chát có đúng như ảnh chụp k
2 : Vấn đề thông tin bank là bảo mật, tôi chỉ cung cấp cho 1 mình chủ thớt, có rất nhiều tài khoản bị lợi dụng để trục lợi, và bạn public info bank của cty của tôi lên đây => sau ngày 21/1/2016 bất kể cty bị thất thoát về tiền trong bank bạn chủ thớt phải chịu trách nhiệm hoàn toàn => yêu cầu nộp Bảo hiểm 5-10k$ trong vòng 2 tháng nếu k có vấn đề gì với tài chính cty sẽ hoàn tiền lại cho bạn.
3. Tôi sẽ chứng minh được tiền k thể hoặc k hề về trong bank của tôi sau đó bạn phải có trách nhiệm bồi hoàn danh dự cho cty ( cty không chấp nhận bằng 1 lời xin lỗi)
Mong admin , smod vào cofirm yêu cầu của mình, từ đầu tới giờ mình chỉ làm theo những yêu cầu bạn ấy đưa ra nhưng giờ mình phải có yêu cầu ngược lại.
Cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm.
P/s: Tôi biết bạn nắm gáy tôi về vấn đề bank cty nó k như bank cá nhân nên bạn cố ép tôi mặc dù t làm đủ các yêu cầu của bạn.
yêu cầu 1 của mod thì ok.còn yêu cầu 2 và 3 thì chưa ổn. dù bank không nhận được thì phải kiểm tra xem lỗi thuộc về bên nào nữa. nếu lỗi thuộc về mod thì mod phải chịu trách nhiệm. (lỗi ở đây là nếu mod cung cấp đúng thông tin mà bên thuê bank điền sai thì do bên kia chịu trách nhiệm. còn nếu họ điền đúng như mod đưa thì mod phải chịu trách nhiệm rồi. ) Vì nếu net không paid 2 lần đầu thì 2 lần sau nó sẽ ban và không paid, chứ sao lại không paid 2 lần đầu mà paid 2 lần sau được.
PS: mình chỉ là nguời ngoài cuộc và cũng là nguời đi thuê bank nên cũng hiểu cảm giác của nguời đi thuê. Mình không bên vực cho bên nào cả lỗi thuộc về ai thì nguời đó chịu trách nhiệm.

Mong anh trai @hoan772 và bên thuê dịch vụ bình tĩnh sớm tìm ra hướng giải quyết dứt điểm .Trong trường hợp này cần BQT vào cuộc càng sớm càng tốt! vì sắp tết rồi có lẽ ai cũng sẽ bận càng để lâu càng khó giải quyết .
tôi chỉ mong vậy
Mong bên bank US nó check kỹ lại mã số giao dịch ( tiền về - ai cũng vui vẻ ăn tết )
Mong bên SMOD , ADMIN teamvier xác nhận ( coi như giải quyết xong , tôi cũng thỏa mãn )
Mong anh em trong team ai cũng nhận dc tiền ăn tết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week