Waiting for Answer hoan277 và dịch vụ cho thuê bank US

Status
Not open for further replies.
Uy tính là chính nhưng tiền bạc nó cũng 10 mà bạn. Đùng 1 phát dính 3k mấy giả dụ bank scam nghĩa là dịch vụ phải chịu thì thớt muốn uy tính đành ngậm 3k mấy mà bù cho bạn. bạn xót thớt ỗng cũng xót mà.
đã mở dịch vụ thì phải chịu thôi, lợi nhuận đi đôi với rủi ro mà, đâu phải ai cũng cho thuê BANK :D

Uy tính là chính nhưng tiền bạc nó cũng 10 mà bạn. Đùng 1 phát dính 3k mấy giả dụ bank scam nghĩa là dịch vụ phải chịu thì thớt muốn uy tính đành ngậm 3k mấy mà bù cho bạn. bạn xót thớt ỗng cũng xót mà. mình nghĩ đợt đi tới bạn nên chuẩn bị kĩ từ các mặt tài liệu, proof , máy móc này nọ .Chính mình đi vẫn hay hơn là nhờ người với lại thớt cũng ko lánh đc chuyện người khác thì ko giải quyết.

Nói thật mình nghĩ giải quyết cái kiểu 1 người đông 1 người tây trung gian teamview nó cũng chả ra vấn đề gì đâu bạn.
Tiền nào là tiền ko thấm bạn ơi thu lại được thì mừng chứ sao.

Chứ mình thấy 2 bên cứ đòi nhây cái teamview mà chẳng ai chịu ai (mà đời thì ko bố con thằng nào tin thằng nào) thì sao mà giải quyết ko lẽ cứ nhây năm này sang năm khác sao.
Cử người ra nc nghiêm túc, đàng hoàng không phải như cách bạn nghĩ đâu.

Last edited:
thôi hàng cheat mà,,, bỏ đi.... :cool:
Cheat nhưng cũng là công sức ng ta làm cả tháng, cả 1 team chứ không phải 1 người :) Cứ thử thím hì hục làm 1 tháng đc 1k$ rồi mất sẽ hiểu :)
- Về topic:
+ Chủ thớt làm như v là đúng, 1 tháng hold là quá dài cho 1 cuộc tình rồi :) giờ rp thì mod lại phủi trách nhiệm bằng mấy câu lặp đi lặp lại. Chủ thớt là người sử dụng dịch vụ, không cần biết là bank đó của ai, hoạt động thế nào, lý do gì, chỉ cần biết là mình thuê dịch vụ để nhận tiền :D Nếu chủ thớt biết những cái kia thì không cần thuê bank của mod làm gì :)
+ Mod: Như trên mình đã nói, mod nên hợp tác với BQT để làm rõ việc này. Đây là dịch vụ do mod mở và mod ăn hoa hồng % chứ không phải mở free, nên nếu người sử dụng dịch vụ gặp bất cứ vấn đề gì thì mod phải có trách nhiệm và bồi thường (nếu cần thiết). Việc mod yêu cầu sao kê bank của net là không thế vì đây là cheat và khi net đã có status PAID thì chắc chắn net sẽ paid :). Còn info bank chỉ có stk với SWIFT thì không thể lấy được tiền từ bank ra nhé :) khẳng định luôn

sau khi hóng 11 trang thấy MOD càng ngày càng đuối , và đưa ra lý luận rất vớ vẩn ! Đặt Gạch hong' tiếp

Hóng Bank US phá sản bởi vì chỉ cần có number and rounting, không cần comfirm ramdom changred mà có thể ACH :rolleyes:

Cử người ra nc nghiêm túc, đàng hoàng không phải như cách bạn nghĩ đâu.

Ý của mình là người thuê dịch vụ thì nên đi ấy bạn mặt đối mặt cho chắc. chứ mà người khác ra ăn cái phán "ko liên quan" nó lại rắc rối rối rắm.
Chứ mình đã động gì mấy ông xăm trổ đâu.

Vụ này bác MOD đừng cãi nữa, bác sai và đuối lý trầm trọng rồi :)
Bác đã mở dịch vụ và ăn lời từ nó, số tiền phí rất lớn cho nên khi xảy ra sự cố, người ta đã chứng minh được NET ko scam, thì bác phải bỏ tiền túi ra trả, bác vừa muốn mở dịch vụ có phí cao, vừa muốn ngồi mát ăn bát vàng mà không tính đến rủi ro của nó thì bác quá khôn rồi :) ,
* Ngoài ra mình thấy chứng cứ của bên bị hại rất rõ ràng, minh bạch. còn ra lý do của bác MOD rất là mơ hồ, cãi cùn. Có thể bác ko scam nhưng đối tác của bác scam, bác lại ăn lợi nhuận từ việc trung gian, thì khi xảy ra chuyện bác nên có trách nhiệm phối hợp hoàn tiền tại vì sự việc đã xảy ra được 1 tháng và cái này gọi là rủi ro trong kinh doanh

Ý của mình là người thuê dịch vụ thì nên đi ấy bạn mặt đối mặt cho chắc. chứ mà người khác ra ăn cái phán "ko liên quan" nó lại rắc rối rối rắm.
Chứ mình đã động gì mấy ông xăm trổ đâu.
Bạn thông cảm , mình làm nhiều thứ , công ty cử 1 người đi làm việc chứ mình ko có thời gian ra HN nhiều lần.

Ngoài ra, nhận thấy rằng bác MOD đang là nghi phạm, nên cần baned cho clone vào giải quyết, mặc dù làm ăn uy tín với nhiều người nhưng dù có 1 lần bị trục trặc thì cần phải xử lý đúng theo rule

Bạn thông cảm , mình làm nhiều thứ , công ty cử 1 người đi làm việc chứ mình ko có thời gian ra HN nhiều lần.
kinh vồn, cty cheat à, haha

Ngoài ra, nhận thấy rằng bác MOD đang là nghi phạm, nên cần baned cho clone vào giải quyết, mặc dù làm ăn uy tín với nhiều người nhưng dù có 1 lần bị trục trặc thì cần phải xử lý đúng theo rule
trông kiểu nói, thấy ngu ngu

Mấy bạn dừng comment lạc chủ đề tại đây là được rồi.

:) , mình biết bạn đang bảo vệ cho bác MOD, nhưng mình không chấp đâu :) , chắc là bạn bè ngoài đời rồi
chẳng biết là đọc được từ đầu chưa, nhảy vào phán như thánh

chẳng biết là đọc được từ đầu chưa, nhảy vào phán như thánh
xin lỗi chứ mình đọc hết 11 trang rồi :) , 100% thì hết 80% ủng hộ bên thuê dịch vụ rồi nhé, bên cho thuê toàn cãi cùn, đuối lý

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,795
Latest member
TNSK

Most viewed of week

Most discussed of week