Hồ Than Thở captcha

Status
Not open for further replies.

longhommo2

Senior
Reactions
182
MR
0.000
cây muốn lặng mà gió chẳng muốn ngừng . sau nhiều thủ đoạn bỉ ổi PIX muốn chúng ta ref hoàn toàn acc mới với 0.50 . còn nhửng ai còn acc cũ thì hãy koi chừng nó bóp 1 cái là chết ngắt
bị banned ID cũ :

tung ra nhiều chiêu xóa sổ triệt đễ ID cũ
lặp code chéo đỏ chó mèo v.vv

một ngày đẹp trời bạn vào làm vài phút thì gặp ví dụ lặp code quá trời bạn có làm ko , nếu chọn pause gặp nửa thì sau ^^! .. những lúc đang gỏ gặp chó mèo hay lỗi là ức chế vô cùng nếu ngoan cố gõ thì nó banned xem tức ko . nhưng củng ráng làm vì hiện giờ nó load từ 1h AM --> 10h AM chiều ngon từ 5h PM --> 11h PM. hiện giờ ko còn dự án ngon nào khác hết .
'''Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group. ''
=))=))=))=))=)) ko biết vài tháng sau còn chiêu nào nửa ko đây ....

hỏi nó. sao tự dưng admin banned id của tôi ;))
mình cũng bị 2 con. chả dám hỏi bạn hỏi dùm luôn

chủ thớt xui rồi gặp cái hình này thì chịu

:m020::m020:
lần đầu chọn mèo, lần sau chọn chó, kiểu gì mà chẳng đúng:d,,,,Có 3 lần để chọn cơ mà:D, sai 3 lần thì mới có vấn để trong khi chỉ có 2 đáp án mà:D

Biết là nó lắm chiêu ép người nhưng vẫn làm nó vì hiện tại chưa có dự án nào ngon = nó.lúc nào nó ko cho id cũ làm việc nữa thì mới chia tay PIX :m098:

chủ thớt xui rồi gặp cái hình này thì chịu

:m020::m020:
Tấm hình ngộ ghê;)):binhsua146:Em thứ nhất dog, e thứ 2 cat rồi có gì phải bàn nữa nhỉ;)). :binhsua141:

hình ở giữa bê đê che mất tick ko đc ko tick cũng ko xong thì hóa ra chết ngắc ... :binhsua146:

hình ở giữa bê đê che mất tick ko đc ko tick cũng ko xong thì hóa ra chết ngắc ... :binhsua146:

ủa ko để ý hình đen ngòm kia luôn:binhsua07::binhsua07:. Bỏ qua chớ sao;))

Reasonbài viết ko dấu ! Cố tình tái phạm = Ban !!!

sao từ nhiên lại có cái topic này vậy anh em, cứ tưởng là có gì hấp dẫn chứ :binhsua35:

thì chủ thớt muốn nhắc nhở anh em đó tui cũng bị 3 nick 2 mới 1 cũ nè xui ghê:binhsua36:

Biết là nó lắm chiêu ép người nhưng vẫn làm nó vì hiện tại chưa có dự án nào ngon = nó.lúc nào nó ko cho id cũ làm việc nữa thì mới chia tay PIX :m098:

cám ơn bạn đã quan tâm bài viết của mình ^^~ . vì hiện tại chưa có dự án thay thế chứ củng bực nó lắm rồi

nói thật dân cạp mình ko có tính đoàn kết lắm:),thay vì cứ bám lấy pix,mỗi người ko tìm mỗi dự án rồi send lên box,dẫu nó có scam đi nữa thì sàng lọc ra,vậy có phải hơn ko,nói pix ngon hơn nhưng giờ thì nó tệ rồi,tệ thì việc gì phải tốt với nó :)

nói thật dân cạp mình ko có tính đoàn kết lắm:),thay vì cứ bám lấy pix,mỗi người ko tìm mỗi dự án rồi send lên box,dẫu nó có scam đi nữa thì sàng lọc ra,vậy có phải hơn ko,nói pix ngon hơn nhưng giờ thì nó tệ rồi,tệ thì việc gì phải tốt với nó :)
tui với bà đoàn kết với nhau nha.có gì chia ngot sẻ bùi ha.mà nếu dc thì cho tôi số thì chúng sẻ gắn khín hơn nửa :m131:

oh` đây là nơi ai có bức xúc gì thì nhét vào chứ mấy bạn post ở chổ khác dể bị del bài lắm . tui thấy topic liên quan về pix thì dc quan tâm reply nhiều hơn ^^!

thất vọng với thằng pix thì qua Mega đi , nó mới pay tuần này nè , mừng hết lớn luôn, $ về đủ sống dư dả 2 tuần, phẻ rồi :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week