• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Hình thức kiếm tiền online ngon nhất là gì?

Status
Not open for further replies.

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Hiện nay hình thức kiếm tiền nào là ngon nhất theo mọi người zậy? :D . Cho em xin ít ý kiến với. Trên forum phổ biến nhất là : PTC, Captcha, PTP, Offer, mua bán VPS, PPD, kiếm tiền bằng website/blog . Vậy cái nào là ngon nhất đây? Để em xin sư phụ theo 1 chân với. :D

Cơ mà ko có hàng để bán, aff thì bán ko ai mua :( , Google adsense thì banned acc vô căn cứ ( ko cheat ) lun nha
1. Biến hàng của người khác thành hàng của mình -->> chịu khó tìm hiểu thị trường chút nhé.

2. Aff là nghề khá hot bây giờ, bạn chưa tìm đúng niche site hoặc chưa hiểu nhiều về văn hóa của một số nước phương Tây -->> đọc lịch sử, văn hóa của những nước mà theo bạn có thể bán được nhiều hàng.

3. Làm ăn chân chính thì GA không bao giờ banned cả, có thể site của bạn vi phạm TOS nào đó của nó. Nếu có banned thì cũng chả quan trọng vì còn rất nhiều mạng khác có thể đạt doanh thu từ 40% -60% so với GA ==>> site có visit lớn thì đặt quảng cáo của thằng nào mà chả có tiền.

/PS: để làm được những việc trên bạn phải có skill tiếng anh tương đối tốt, biết cơ bản về thiết kế web, hiểu sâu về SEO, am hiểu thị trường ngách, luôn đam mê học hỏi...Nếu làm tốt, 1 tháng tối thiểu bạn có thu nhập là 2K$, nếu chịu khó hơn thì thu nhập có thể là 5K -10K Ô ba ma hoặc hơn thế nữa.

Upvote 0
nếu có trình độ thì, aff, CPA là ngon nhưng rất khó, google ads cũng ngon.
nếu muốn làm lâu dài mình khuyên bạn tìm hiểu 1 số nghề này, PPD>CPA ~ GA>AFF, (6 tháng tới 1 vài năm)
còn nếu không có trình độ, muốn ăn nhanh kiếm được tiền luôn thì cứ offer rồi cheat. (1 vài tuần tới vài tháng)

Upvote 0
PPD với CPA mấy người đi trước ăn hết rồi, mình đi sau có cửa đâu mà tranh :(

Upvote 0
xin cha mẹ cho khỏe

Upvote 0
:eek: sao lại nghĩ ppd với aff những người đi trước thế
thế giới luôn cập nhập luôn luôn có cái để họ cần download
1 VD điển hình đó là mình thích downlaod cái của mình :D

Upvote 0
scame vs tut

Upvote 0
Hiện nay hình thức kiếm tiền nào là ngon nhất theo mọi người zậy? :D . Cho em xin ít ý kiến với. Trên forum phổ biến nhất là : PTC, Captcha, PTP, Offer, mua bán VPS, PPD, kiếm tiền bằng website/blog . Vậy cái nào là ngon nhất đây? Để em xin sư phụ theo 1 chân với. :D
Ủa hôm nọ thấy bác chiến site gì đó hot lắm mà sao giờ đổi nghề rồi hả bác :D :D

Upvote 0
:D thông ass là ngon nhất ... 10$/ 1 slot... ngày thông vài cái là ngon rùi:D

Upvote 0
cạp chả
:D

Upvote 0
vậy sao, bạn nên hiểu rõ ý nghĩa của 2 từ này, CPA, PPD.

CPA là click quảng cáo -> đăng ký cho nhà đầu tư đó thì mình được tiền còn PPD là trả tiền cho lượt download, mình biết 2 cái này nhưng cả hai đều dc các cao nhân ăn hết ùi :D

Upvote 0
CPA là click quảng cáo -> đăng ký cho nhà đầu tư đó thì mình được tiền còn PPD là trả tiền cho lượt download, mình biết 2 cái này nhưng cả hai đều dc các cao nhân ăn hết ùi :D

k muốn các cao nhân ăn hết thì chịu khó tự tìm bạn à :D

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045