Cheat Traffic Hình thức kiếm tiền mới webtransfer-finance.com

Status
Not open for further replies.

tjnam0

Senior
Reactions
111
MR
0.000
CLOSE Cap NHat TInh Hình

Waing :D

Last edited:
Kích vào bất kỳ mạng xã hội nào mà bạn sở hữu để đăng kí
Sau khi đăng kí hãy xác nhận bằng số điện thoại.sau đó hoàn tất vài thông tin trong hồ sơ của bạn.
Chỉ như vậy bạn sẽ được + 50$ tiền thưởng vào tài khoản.
Cách kiếm tiền là bạn hãy cho vay 50 usd này.
bằng cách đặt tỷ lệ cho vay như hình : 50 usd 10 ngày lãi 1.5 %
sau 10 ngày bạn sẽ được 3,85 usd.
Các bạn tăng lượng tiền kiếm được bằng cách giới thiệu bạn bè đăng ký và làm giống như mình chỉ = link ref của bạn.
VD: Nếu như bạn có 10 ref tức 10 giới thiệu,thì bạn lấy 3,85 usd x 10 = số tiền bạn nhận được thực tế.
Chú ý : bạn phải có tối thiểu 50 usd lợi nhuận thì mới rút được tiền.
tạo 1 tài khoản ngân hàng trực tuyến: yandexmoney,wedmoney..v..v.
để nhận tiền nhé.
Bằng chứng nhận tiền của anh nga ngố

đã ref cho bác. làm xong rồi làm gì nữa
Đầu tư sau đó đi kiếm ref thôi như trên mình đã trình bày rồi mà!

đã ref nhưng chưa biết dùng thế nào
Đầu tư mình hướng dẫn rồi mà sau đó đi kiếm ref thôi như trên mình đã trình bày rồi mà!

không phải đâu nhé bác thớt.đầu tư xong nếu có ai vay mình sẽ dc 3.75$ nếu để 1.5% chứ không phải đợi 10 ngày
nghĩa là có người vay được luôn ko thì 10 ngày thím này hiểu biết đó :D

tức là mình bỏ vào 50$ đầu tư hả bạn
ko đăng ký ref có 50$ đầu tư sau đó đầu tư được 3,75$ kiếm thêm ref rủ anh em đầu tư hoạc tự mình ref cho mình 1ip 2 tk 2 gmail 2 SDT khac nhau 10 cái thì
bằng cách đặt tỷ lệ cho vay như hình : 50 usd 10 ngày lãi 1.5 %
sau 10 ngày bạn sẽ được 3,85 usd.
Các bạn tăng lượng tiền kiếm được bằng cách giới thiệu bạn bè đăng ký và làm giống như mình chỉ = link ref của bạn.
VD: Nếu như bạn có 10 ref tức 10 giới thiệu,thì bạn lấy 3,85 usd x 10 = số tiền bạn nhận được thực tế.
Chú ý : bạn phải có tối thiểu 50 usd lợi nhuận thì mới rút được tiền.
tạo 1 tài khoản ngân hàng trực tuyến: yandexmoney,wedmoney..v.

e làm 15 cái task ntn rồi sao ko biết hả bác.dc 350rub của các anh nga ngố rồi.cơ mà *** biết là kiếm dc tiền từ cái này còn nh hơn.biết thế tự ref cho mình thì đủ rút lâu rồi.các bác cứ để 1,4% trong vòng 1-3h sẽ có người vay.chậm nhất là 1 ngày.e đảm bảo ko thì chặt đầu e đi.cơ mà phải có nh sdt vs hma or ssh or sock.ko thì dễ bị ngi ngờ lắm

e làm 15 cái task ntn rồi sao ko biết hả bác.dc 350rub của các anh nga ngố rồi.cơ mà *** biết là kiếm dc tiền từ cái này còn nh hơn.biết thế tự ref cho mình thì đủ rút lâu rồi.các bác cứ để 1,4% trong vòng 1-3h sẽ có người vay.chậm nhất là 1 ngày.e đảm bảo ko thì chặt đầu e đi.cơ mà phải có nh sdt vs hma or ssh or sock.ko thì dễ bị ngi ngờ lắm
uhm em mới mò ra mà tốt dùng ip việt SĐT nào cũng được nhanh đi ko no biết khó ăn lắm bọn nga nó hốt nhiều lắm rồi AE VN mình chả biết gì mò mẫm làm cho nó haha

e có biết đâu.cứ đi ref cho bọn nga.vkl ngu.thôi chiến đi.mà lấy link rêf của mình ở đâu bác nhỷ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom