Cheat Traffic Hình thức kiếm tiền mới webtransfer-finance.com

Status
Not open for further replies.
Xóa bài trước khi quá muộn :D

Không có ref chắc không ăn được :-<

bác share sớm quá thêm 1 ông nhào vô ăn dự là sắp banned VN bác k nói t cheat trc cho r :-s dân cheat ùa vô r
Xóa bài trước khi quá muộn :D
Kệ nó đi chia sẻ cho AE ăn được thì tốt ko được thì thôi đằng nào chả thế sơm muộn gì nát hết thôi nhanh còn được!

Данные успешно обновлены и вступили в силу
Управление профилем

Помните, для того, чтобы Вы могли подавать заявки на получение займов в кредитной сети, вам необходимо загрузить копии страниц вашего паспорта (ID) с фото и регистрацией места жительства в разделе Мои документы.

Để được chấp nhận khoản vay, bạn phải upload thẻ căn cước trong phần my document!

Kệ nó đi chia sẻ cho AE ăn được thì tốt ko được thì thôi đằng nào chả thế sơm muộn gì nát hết thôi nhanh còn được!
mình vừa lend 50$ xong và nhận dc 3.75$ , giờ làm gì tiếp hả thớt ?

Last edited:
phone acctive đc, còn mail thì thấy có cái link confirm mà click vào thì lỗi ko active đc @@
cần active phone còn mail chưa cần nhé sắp đủ 50$ rồi ko biết mai rút được ko được thì bảo AE chiến mạnh

cần active phone còn mail chưa cần nhé sắp đủ 50$ rồi ko biết mai rút được ko được thì bảo AE chiến mạnh
phải up doccument gì đó xác minh danh tính mới rút dc mà

okey bác đầu tư đi có gì mắc hỏi!
Cho mình hỏi là xem ref của mình ở đâu nhỷ?
bác ơi cho em hỏi tiền ở chổ nào mới là tiền thật? có thể rút đượ. Em được 5.25$ ở cân bằng rồi

19h-01/11/2011 Sau hình kiểm tra các ních cũ mình thấy sau 10 ngày các bạn sẽ có tiền về tui nên chờ 10 ngày nữa mình mà rút được tiến mình thông báo thời gian này các bác cứ chiến nhé không thì cầm hơi nín thở chờ em 10 ngày nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week

Most discussed of week