• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hình như hội Xuân Thủy là trùm Scam

khaidang27

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
Sorry các bác. LỖi nƠi em út Ạ.
Mong các bác nhẸ tay cho. Hic.
Thành thẬt xin lỖi bác vip xuân thỦy. Mong bác bỎ qua cho em út lỠ dẠi.
LẦn sau em rút kinh nghiỆm xƯƠng máu Ạ.

Last edited by a moderator:
giờ đến lượt xuanthuyC bị report , mmo4vn giờ loạn rồi

dám post link HCT ở đây à :|

showthread.php
showthread.php
showthread.php

vãi thật , mấy bác làm ơn đi , chủ nhật rồi đễ a e bớt căng thẳng những chuyện kia , giờ mọi chuyện cứ tới tới lôi ra ai mà chịu đc , có nước nát hết 4rum này :mad: :mad: :mad: :mad: , thôi nha chủ nhật rồi nha đễ a e xã strees :mad: :mad: @:

@chủ thớt : sao trước tiên b k liên lạc với XuanThuyC hỏi rõ vấn đề trước khi làm mất uy tín của họ trên đây :) . Nếu qua ym b ấy k giải quyết thì b hãy Report lên đây cũg k muộn vài lời chân thành .

Lại vụ gì nữa đây! Loạn rồi! Chắc kiều này thì sụp nhà mất!

Nội dung: Đề nghị Bonus
Site: http://www.buxcentral.com
ID:khaidang27
Số click hiện tại: 5

Thanh toán qua: PP : [email protected]
Hi vọng được hợp tác lâu dài. hihi

-------------------------------------------------->
Nhưng cho đến nay mình chưa nhận được cái khỉ gì, link đăng ký here:
http://mmo4vn.com/showthread.php?61...-nhan-da-nhan-thanh-toan-Bonus-Refback/page88

Post thứ #877 , trang 88.
Mình lại lên anh em họ nhà mình (google) search thì ra bài này:
http://_hoi_cay_tien. _com /showthread.php?t=1970&
(bỏ dấu cách giữa tên website, vì post lên nó ra toàn dấu *****, bó tay)
Và mình phải luôn nghe theo 2 hướng, chứ ko được tiêu cực 1 phe, cho nên mình không tin vào câu nói này của post trên:
".....và forum mmo4vn giờ cũng chỉ là cái thùng rác chứa chấp và tiếp tay cho cái bọn scam như XuanthuyC
Admin mmo4vn để mặc cho XuanThuyC post bài xuyên tạc thậm chí còn chia sẻ phần mềm ddos hocaytien lên forum mmo4vn để cho những phần tử scam phá hoại..."
------------------------------------------------->
Và sau những gì mình trải qua, và sau 1 khoảng thời gian tuy ngắn nhưng gắn bó với 4rum mmo4vn nhiều, quen biết thêm được nhiều hiền tài ở đây, mình tin rằng MOD ở mmo4vn sẽ sáng suốt làm minh bạch điều này. Giải quyết cho anh em được nhờ.
Nếu không thì nên để cái thùng rác của 4rum chúng ta chứa RÁC ĐỂU mà thôi, chứ đừng để người đời nói rằng toàn bộ 4rum mình là RÁC.
Góp ý chân thành.
Mong các MOD thấu tình đạt lý.
Suport Xuân Thủy có gì thì vào đây nói luôn cho lẹ. giải quyết rõ ràng rồi close topic.
Thanks all!!!!

Trời đất! 5 click mà đòi bonus???
Bạn có thấy đa số và nhất là quy định của Hội mình làTỐI THIỂU 3 ngày click đầy đủ ads.
Và site đã thông báo scam từ lâu, giờ bonus gì nữa hả bạn? @@
Dạo này hình như anh em thích đưa nhau lên thớt thì phải :(

dám post link HCT ở đây à :|

showthread.php
showthread.php
showthread.php

SỰ thật cần nói thôi bạn, chẵng lẽ cái đúng thì phải che dấu, cái sai thì phơi phơi ra cho Thiên hạ nó chê cười à?
Mà không phải mình thôi đâu nhé, có 1 bác sau cái post xác nhận của mình cũng ko nhận được tiền khi click mấy ngày đó.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
@All anh em thân hữu:
ok, bữa nay Chủ nhật, để mọi người relax, qua thứ 2 đầu tuần tính tiếp.
Có mấy cent cũng chẵng đáng gì nhỉ, nhưng ở đây là mình muốn gắn bó lâu dài với 4rum, nên cái gì cũng nên rõ ràng, đúng ko các bác? ai vote cho ý kiến "4rum cần rõ ràng" của em thì cho 1 bông hoa tươi sáng nào!!!

Thôi, lại dìm hàng nữa, XuanThuyC k thế này đâu, AE yên tâm :D

XuanThuyC dã giải thích rồi kìa :D
Toàn nick màu đen đi report :))

@chủ thớt : sao trước tiên b k liên lạc với XuanThuyC hỏi rõ vấn đề trước khi làm mất uy tín của họ trên đây :) . Nếu qua ym b ấy k giải quyết thì b hãy Report lên đây cũg k muộn vài lời chân thành .
---------------------------------------------------------------------------
Thì mình nghĩ bác ấy busy click click, nên cũng không quan tâm gì, như mình nói đó, có mấy cent thôi mà, đúng ko?
Nhưng mà thấy lạ, là sau bài post xác nhận của mình, bác ấy có vào THANKS mấy bác ref sau mình, rồi cũng ref back cho mấy bác sau, nhưng mình vẫn yên hơi lặng tiếng.
Mà bạn nói đúng hen, mình nên contact trước, thanks bác.

---------------------------------------------------------------------------
Thì mình nghĩ bác ấy busy click click, nên cũng không quan tâm gì, như mình nói đó, có mấy cent thôi mà, đúng ko?
Nhưng mà thấy lạ, là sau bài post xác nhận của mình, bác ấy có vào THANKS mấy bác ref sau mình, rồi cũng ref back cho mấy bác sau, nhưng mình vẫn yên hơi lặng tiếng.
Mà bạn nói đúng hen, mình nên contact trước, thanks bác.
có vẻ rất là nguy hiểm giống đệ tự của dog cuongcancel :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,180
171,260
Latest member
hhhmomo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week