Ask Hiện nay net nào có thể kiếm tầm 1tr5/1 tháng ?!!

maill dki cua cau la gi the, de mih dien ng gui loi` moi` de no tang rate cao hon :D
tks cau nhe :D
Ai dki PIX r cho minh xin cai loi moi :D
Invite của mình bây giờ thì hết rồi (đúng ra dư 2 cái mà hứng lên tạo linh tinh.^^.), giờ mình chưa gõ đủ để có thêm invite.

Bạn cứ lập 1 ID độc lập gõ thử trước đi đã, 1000 code coi vậy chứ gõ cũng nhanh lắm, mình trước đây cũng vậy thôi. :)
À, quên nhắc bạn vấn đề này. Mình không biết quy định của PIX bây giờ thế nào nữa nhưng lúc mình đăng ký thì PIX không cho những ID đã join 1 group lập group riêng. Nên nếu bạn có ý định tạo group riêng thì bạn hãy sang topic của PIX hỏi trước xem rule có thay đổi gì không nha. Nếu mà bạn join group của người khác thì bạn nên tìm những người có tuyển người gõ hoặc thảo luận với người mà bạn lấy invite để nắm cách thức nhận tiền lương nha, vì tiền mem trong group gõ sẽ được cộng trực tiếp vào ID chủ group, ID mem chỉ hiện số code đã gõ được thôi. Có lẽ vì vậy cho nên khi mà join group người khác rồi mới không tạo group riêng được.

Last edited:
:rolleyes: tính ra ko phải lười làm thì cạp pix chơi cũng đc 5$ / ngày - tà tà tháng hơn 3 củ tiêu - khổ cái hôm làm hôm ko chán quá
giờ có pix hot à

Invite của mình bây giờ thì hết rồi (đúng ra dư 2 cái mà hứng lên tạo linh tinh.^^.), giờ mình chưa gõ đủ để có thêm invite.

Bạn cứ lập 1 ID độc lập gõ thử trước đi đã, 1000 code coi vậy chứ gõ cũng nhanh lắm, mình trước đây cũng vậy thôi. :)
À, quên nhắc bạn vấn đề này. Mình không biết quy định của PIX bây giờ thế nào nữa nhưng lúc mình đăng ký thì PIX không cho những ID đã join 1 group lập group riêng. Nên nếu bạn có ý định tạo group riêng thì bạn hãy sang topic của PIX hỏi trước xem rule có thay đổi gì không nha. Nếu mà bạn join group của người khác thì bạn nên tìm những người có tuyển người gõ hoặc thảo luận với người mà bạn lấy invite để nắm cách thức nhận tiền lương nha, vì tiền mem trong group gõ sẽ được cộng trực tiếp vào ID chủ group, ID mem chỉ hiện số code đã gõ được thôi. Có lẽ vì vậy cho nên khi mà join group người khác rồi mới không tạo group riêng được.

E cũng đăng kí pixandprofit.com nhưng gõ xong 30 hình ảnh thì nó k cho gõ tiếp là sao ạ :(

Bác hướng dẫn e cách gõ pixandprofit được k :):)

E cũng đăng kí pixandprofit.com nhưng gõ xong 30 hình ảnh thì nó k cho gõ tiếp là sao ạ :(

Bác hướng dẫn e cách gõ pixandprofit được k :):)
Nó gõ cũng giống các captcha khác thôi bạn. Trừ 9kw.eu ra thì PIX gõ dễ nhất trong số các site captcha rồi đó bạn.
30 code đầu là nó check khả năng gõ của bạn để xếp hạng pri đó mà, những code đó nó có để sẵn chữ kết quả để bạn đánh lại và cũng là để bạn làm quen với code của nó đó, sau 30 code đó thì sẽ không có dòng chữ kết quả đó nữa và bắt đầu được tính $. Có thể là lúc bạn đánh thì chưa có code để gõ hoặc là nó chưa check xong tài khoản của bạn nên khi bạn gõ xong 30 code test đó thì nó cứ load hoài phải không? Bạn thử lại vào hôm sau nhé.

Nó gõ cũng giống các captcha khác thôi bạn. Trừ 9kw.eu ra thì PIX gõ dễ nhất trong số các site captcha rồi đó bạn.
30 code đầu là nó check khả năng gõ của bạn để xếp hạng pri đó mà, những code đó nó có để sẵn chữ kết quả để bạn đánh lại và cũng là để bạn làm quen với code của nó đó, sau 30 code đó thì sẽ không có dòng chữ kết quả đó nữa và bắt đầu được tính $. Có thể là lúc bạn đánh thì chưa có code để gõ hoặc là nó chưa check xong tài khoản của bạn nên khi bạn gõ xong 30 code test đó thì nó cứ load hoài phải không? Bạn thử lại vào hôm sau nhé.

pix nó cho gõ lại rồi tks bác ;)

bác chỉ e cái gõ pix trên nhiều tab được k ? e tìm hoài mà k thấy :confused::confused:

Mình không nhớ cách làm lắm vì mình chưa làm bao giờ (máy mình nó dễ bị điên lắm) nên bạn thử lục lại trong box captcha xem sao nha hoặc bạn vào topic về PIX trong box để hỏi nha. Mấy cái kỹ thuật này mình không mấy khi rành. :) Mình chỉ nhớ là phải tạo profile và chỉnh gì đó.

Còn cách mình làm thì không có gì đặc biệt, mình dùng firefox bản mới nó có tính năng private tab/window nên mình mở firefox lên rồi chọn private window là nó mở thêm cho mình một cửa sổ nữa để làm việc, 2 cửa sổ này không ăn nhập gì nhau hết nên mình được 2 ID, rồi mình download và cài trinh duyệt maxthon cloud browser mở lên mình được 1 ID nữa. Sử dụng cùng lúc 2 trình duyệt nhưng nhẹ hơn là mình mở 1 lúc nhiều cửa sổ firefox nên dùng ổn định hơn. :) Để tiện cho việc chuyển tab nhanh thì mình download cái soft chuyển cửa sổ khi enter. Có vậy thôi.

ggs ngày xưa ban ngày ko loa nổi. Tầm 9h tối đi ngủ đến 0h dậy gõ phòi *** ra. Vừa nghe nhạc vừa gõ đến 7h sáng mới được 3$. Tổng cộng là lao động cật lực 6 tiếng liên tục.

Thằng fast thì giá oke nhất nhưng không ổn định vì nó load thất thường. Nếu nó load đều đều thì 1 đêm 5$.

Nghĩ lúc đó cũng khổ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week