Ask Hiện nay net nào có thể kiếm tầm 1tr5/1 tháng ?!!

Tỷ lệ vào được là bao nhiêu % ạ :(
Vui thì nó cho bấm cái vào liền từ level gold trở xuống , buồn thì cả ngày nó chả cho vào :(

Ngồi chờ nó cho vào hơi mệt đấy

kiếm được tầm 3tr một tháng @@ có pro nào làm được mức đó chưa ạ ?
Nếu kiên trì với captcha thì 3 triệu / tháng không phải là quá khó
Tỷ lệ vào được là bao nhiêu % ạ :(
Auto click 5-20 phút là vào được
P/S : 7h sáng vào được ngay

nhin chữ ký thấy mâu thuẩn quá
Em đang gõ catcha typer nhưng ngồi 8 tiếng buỏi tối được có... 30k (em type cũng không đến nỗi nào nhưng tình hình load chậm ). Em lại không có vốn để gõ pix !!! Mong mọi người góp ý cho em net nào có thể làm được tầm 1tr5 - tháng ( cao hơn càng tốt ạ :( ) làm 8 tiếng ngàyagafy ạ :(

Ngày xưa có 1 lần mình ngồi auto click để vào GGS làm việc , xem gần hết 2 tập Tây Du Ký đó

Sao nghe các bác nói có vẻ bi quan về nghề captcha vậy, riêng cá nhân tôi làm đủ món rồi
không pro nhưng thấy captcha ổn định nhất ngày làm siêng cũng đc ~15$, hiện tại đang làm
Pixprofit nhưng mấy nay load chậm quá, cũng đang muốn xem GGS tốt k?

Sao nghe các bác nói có vẻ bi quan về nghề captcha vậy, riêng cá nhân tôi làm đủ món rồi
không pro nhưng thấy captcha ổn định nhất ngày làm siêng cũng đc ~15$, hiện tại đang làm
Gõ captcha ngày 15$ khâm phục bác

Tôi làm ngày 6$ từ GGS và 1 dự án mới là muốn xì khói mông đít, bác có sợ bị trĩ ko :mad:

vâng e cũng rất khâm phục bác , e cũng thử cố gắng 1 ngày cũng chỉ 10$ , nhưng nó ko đều đặn :D

Tôi làm ngày 6$ từ GGS và 1 dự án mới là muốn xì khói mông đít, bác có sợ bị trĩ ko :mad:
Bác ngày làm bao nhiêu tiếng được 6$ thế ạ :( em làm được 8 tiếng 1 ngày thôi :( vì buổi sáng em có công việc full time 8h ngày :( và bác hiện là cấp nào của GGS vậy :-?

Bác ngày làm bao nhiêu tiếng được 6$ thế ạ :( em làm được 8 tiếng 1 ngày thôi :( vì buổi sáng em có công việc full time 8h ngày :( và bác hiện là cấp nào của GGS vậy :-?
Buổi tối mình cày 4$ ở dự án captcha khác, sáng thì mình dành 3h30-4h ra đánh GGS dc khoảng 2$ nữa, cũng có lúc dc 5$ thôi bác, hồi trước GGS lúc dễ đánh, rate cao, lv Ruby ít hạ cấp thì 6h dc 5.$ hoặc hơn chút, nay muốn lên cũng khó lắm bác ạ, mình lâu lâu mới dc lên Ruby thôi :D

Buổi tối mình cày 4$ ở dự án captcha khác, sáng thì mình dành 3h30-4h ra đánh GGS dc khoảng 2$ nữa, cũng có lúc dc 5$ thôi bác, hồi trước GGS lúc dễ đánh, rate cao, lv Ruby ít hạ cấp thì 6h dc 5.$ hoặc hơn chút, nay muốn lên cũng khó lắm bác ạ, mình lâu lâu mới dc lên Ruby thôi :D
Dự án 4$ của bạn là pixprofit phải ko bạn :-? Nhưng mình nghe nói pix phải có vốn mới làm được :(

Chắc bạn cày nguyên đêm. Cũng có lúc mình được hơn 12$ nhưng hại sức khoẻ quá nên đành giảm $ xuống để bảo toàn sức khoẻ.:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back