Ask Hiện nay net nào có thể kiếm tầm 1tr5/1 tháng ?!!

Chắc bạn cày nguyên đêm. Cũng có lúc mình được hơn 12$ nhưng hại sức khoẻ quá nên đành giảm $ xuống để bảo toàn sức khoẻ.:D
Phải chịu cực thôi bác ah, ai cũng phải lao động mà có tiền, nhìn xung quanh còn rất nhiều người kiếm đc đồng tiền khổ hơn mình gấp chục gấp trăm lần....
Viec thì tự do, nhu cầu cao nên phải cố gắng chứ:)

Em đang gõ catcha typer nhưng ngồi 8 tiếng buỏi tối được có... 30k (em type cũng không đến nỗi nào nhưng tình hình load chậm ). Em lại không có vốn để gõ pix !!! Mong mọi người góp ý cho em net nào có thể làm được tầm 1tr5 - tháng ( cao hơn càng tốt ạ :( ) làm 8 tiếng ngàyagafy ạ :(
Pix hiện nay cần gì vốn? Gõ nhiều tab 1 lúc ổn mà bạn. Lúc load chậm cũng không đến nỗi nào. Mà nói thế chứ CT bạn nói 8h được 30k thì không thể nha

Pix hiện nay cần gì vốn? Gõ nhiều tab 1 lúc ổn mà bạn. Lúc load chậm cũng không đến nỗi nào. Mà nói thế chứ CT bạn nói 8h được 30k thì không thể nha
Có lẽ vì mình sử dụng mạng vnpt - hiện nay đang có trục trặc với cap quang ( mình sử dụng gói cáp quang 500k :( lag kinh luôn )

test ở dâu ra cái 40wpm vậy ... test web 90 100wpm làm may ra speed 30 @@ còn 8 tiếng tiếng nghĩ 5phút kiên trì làm 10$ easy
Không mình ko test sofl mình test trên web thôi !!! Thực sự là mình type châm

Thế thì cứ qua dự án khác mà làm, mình thấy bạn chưa tìm hiểu kĩ mà đã vội vàng rồi. mình gõ captchatypers ngày 3 tiếng load trung bình thì cũng hơn 2$ rồi. cũng vnpt. chả hiểu gõ thế nào mà tận 8 tiếng lại chỉ 30k :|

Thế thì cứ qua dự án khác mà làm, mình thấy bạn chưa tìm hiểu kĩ mà đã vội vàng rồi. mình gõ captchatypers ngày 3 tiếng load trung bình thì cũng hơn 2$ rồi. cũng vnpt. chả hiểu gõ thế nào mà tận 8 tiếng lại chỉ 30k :|
Bạn gõ bao nhiêu tài khoản vay :-? Minh dc caáp co 4 cai :(

Bạn gõ bao nhiêu tài khoản vay :-? Minh dc caáp co 4 cai :(
Chủ theart gõ thuê à thằng nào cấp tk keo kiệt thế, captchatyper phải log vài chục cái, sao ko tự đk solo
Tối vừa gõ vừa chơi 4 tiếng qlink 3k code x 0.8 = 2,4$

Last edited:
này bạn có biết là đi bán sữa 8 tiếng được 200k 1 ngày . đi phát tờ rơi được 150k 2 tiếng . làm bảo vệ được 5 tr 1 tháng. trông quán nét được khoảng 150k 1 ca. làm cái bếp quạt thịt nướng được 200k 1 ngày.

này bạn có biết là đi bán sữa 8 tiếng được 200k 1 ngày . đi phát tờ rơi được 150k 2 tiếng . làm bảo vệ được 5 tr 1 tháng. trông quán nét được khoảng 150k 1 ca. làm cái bếp quạt thịt nướng được 200k 1 ngày.
Bán sưã ở đâu được 200k một tháng thế bạn
@@

PIX bây giờ gõ tab ngon mà bạn. Mình gõ có 3 acc mà bèo nhèo lắm 1 tiếng cũng được $0,5 rồi, hôm nào load ngon mà máy mình không bị điên thì mình kiếm $1-$1.5/tiếng.
Mình nghĩ bạn hãy thử tham gia PIX xem nha, thằng này thường thì gõ vào giấc sáng sớm thì load đa phần là nhanh, những giấc khác hên xui lắm.
Mình hay làm trong khung giờ từ 5h30 đến 8h, load khá là ổn, mình thấy nhiều bạn làm còn sớm hơn nữa và có vẻ tốc độ load cũng nhanh hơn. Mình lười lười làm tầm 1h đến 1h30 một ngày mà ngày làm ngày nghỉ, tính ra làm có chừng 15-20 ngày 1 tháng mà kiếm bét cũng $30 từ PIX. Bạn có khả năng ngồi gõ tới 8h/ngày thì mình nghĩ bạn dư sức kiếm hơn 1tr5/tháng từ PIX.

PIX bây giờ gõ tab ngon mà bạn. Mình gõ có 3 acc mà bèo nhèo lắm 1 tiếng cũng được $0,5 rồi, hôm nào load ngon mà máy mình không bị điên thì mình kiếm $1-$1.5/tiếng.
Mình nghĩ bạn hãy thử tham gia PIX xem nha, thằng này thường thì gõ vào giấc sáng sớm thì load đa phần là nhanh, những giấc khác hên xui lắm.
Mình hay làm trong khung giờ từ 5h30 đến 8h, load khá là ổn, mình thấy nhiều bạn làm còn sớm hơn nữa và có vẻ tốc độ load cũng nhanh hơn. Mình lười lười làm tầm 1h đến 1h30 một ngày mà ngày làm ngày nghỉ, tính ra làm có chừng 15-20 ngày 1 tháng mà kiếm bét cũng $30 từ PIX. Bạn có khả năng ngồi gõ tới 8h/ngày thì mình nghĩ bạn dư sức kiếm hơn 1tr5/tháng từ PIX.
moi toi no k cho dki nick nua :D Mih thay moi cai PIX nay la thay mn bao dc, the ma h kthay cho dki nua :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week