• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hết tháng 11 k0 dc 10tr từ poker thì nghỉ luôn (gần hẳn).hehe

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Insuree Balance
0
:D

Last edited:
cờ bác hay cho những người mới, sau 1 tháng nữa k thu về 10 triệu mà là âm 10 triệu đó chủ thớt =))

chúc may mắn :p

cờ bác hay cho những người mới, sau 1 tháng nữa k thu về 10 triệu mà là âm 10 triệu đó chủ thớt =))

chúc may mắn :p

Ủa sao tớ chơi poker 3 năm rồi mà tháng nào cũng mang về 1k$ là sao. Không lẽ cái may mắn của tớ nó dài thế à

Ông thớt nhiều post hài vl :rolleyes::D

như thớt cũng hơi khó, không cần mất 1 tháng để kiếm 10tr, nếu chơi bet thì 1 giờ, hoặc 1 ngày có thể kiếm được 10tr và cũng có thể bạn sẽ kiếm được toàn số 000000000

cái này đúng là biết dừng đúng lúc thì có thể kiếm ăn đc.nhưng rất tiếc có mấy ai làm đc điều này ;) đợt nọ nạp vào 15$ mà chơi đúng 1 ngày đc nên 120$ tính ra đc hơn 2tr rùi :)))) 10 ngày như vậy dự là đc 20 tr :D

bác kiếm đc 16 chai rồi, chúc mừng bác, em thì chưa bao h vào đc top 3 tour,toàn thua lúc quyết định:oops:

chúc thớt may mắn

chủ thớt từ ngày tuyên bố nghỉ thấy ăn nhiều quá, hay là mình cũng học theo thớt nhể

Ủa sao tớ chơi poker 3 năm rồi mà tháng nào cũng mang về 1k$ là sao. Không lẽ cái may mắn của tớ nó dài thế à
bác có nhận đệ ko cho em đi theo với :D ! bác ngày trươc hay tuyển ref seosprint phải ko ạ ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom