hestina vào trả lời tớ đi nào.....

Status
Not open for further replies.

hp9491

Banned
Reactions
196
MR
0.001
hôm nay toàn gặp chuyện xui xẻo quá à, nên bực mình lập topic, yêu cầu bạn
hestina vào trả lời cho rõ ràng, từ giờ đến tối mà ko trả lời mình thì mình sẽ chính thức report
đây là lần đầu mình mua thẻ của cậu ấy ở topic: http://mmo4me.com/showthread.php?77924-Ban-card-viettel-va-vietnam-menh-gia-20k-va-50k-qua-LR
nhưng cậu ấy đưa mã số sai, rồi tớ bảo gọi tổng đài hỏi thì ko gọi, giờ biệt tăm
hic
có 50k thôi, nhưng làm như này mất cả hay đi, hi vọng bạn ko vì 50k mà bán danh dự của mình

bình tĩnh đi bạn, chờ 24h xem sao
up cho hestina vào nè:binhsua27:

Có rất nhìu th mã số đúng mà k nạp đc, có lần mình mua cũng bị vậy. Card lỗi do nhà mạng gây ức chế cho nsd. Tốt nhất hạn chế nên mua của exchanger uy tín

Có rất nhìu th mã số đúng mà k nạp đc, có lần mình mua cũng bị vậy. Card lỗi do nhà mạng gây ức chế cho nsd. Tốt nhất hạn chế nên mua của exchanger uy tín
tớ toàn mua của bác Max mà, tại qua bác ý ko on, nên mua tạm 1 thẻ ở topic ấy, ai dè.....nhìn cái topic toàn tự up đã nghi rồi, hic

Phải chi hôm qua lão gặp ta, ta bán cái thẻ 100k mà rao khản cả cổ không ai mua :binhsua16:

Cam giờ 10k 1 cân.... chua loét.. :binhsua28:

Gửi mã thẻ kèm theo seri là ok mà.chek là biết liền,chứ mua bán mà nói lỗi mạng sao được

- - - Updated - - -

hestina vào trả lời cho rõ ràng, từ giờ đến tối mà ko trả lời mình thì mình sẽ chính thức report
đây là lần đầu mình mua thẻ của cậu ấy ở topic: http://mmo4me.com/showthread.php?77924-Ban-card-viettel-va-vietnam-menh-gia-20k-va-50k-qua-LR
nhưng cậu ấy đưa mã số sai, rồi tớ bảo gọi tổng đài hỏi thì ko gọi, giờ biệt tăm
hic
có 50k thôi, nhưng làm như này mất cả hay đi, hi vọng bạn ko vì 50k mà bán danh dự của mình
Cái này mọi ng mua thẻ đề nghỉ send cả seri có seri chek thông tin thẻ là ok hết

Bao nhiêu topic bán thẻ ngon thì chả mua.
hestina toàn là post spam kinh khủng.

Gửi mã thẻ kèm theo seri là ok mà.chek là biết liền,chứ mua bán mà nói lỗi mạng sao được

- - - Updated - - -

Cái này mọi ng mua thẻ đề nghỉ send cả seri có seri chek thông tin thẻ là ok hết
có cả số seri đó bác, hic . nhưng kiểu lr trước, số thẻ sau thì seri vậy cũng thế mà bác

- - - Updated - - -

Cho tớ hỏi check ở đâu cậu? Chỉ với.

Call tổng đài của nhà mạng. rùi đọc cho họ. họ sẽ cho biết thẻ đó dc sử dụng khi nào, nạp vào số dt nào

Đúng rồi đó.họ cung cấp thông tin cho số và thời gian nạp.Thẻ tồn tại hay không.Nói chung mọi thông tin.Như thế ko sợ chủ thẻ Scam được.
Còn có tình thì các bạn nên cạch luôn.

các bạn bình tĩnh.... nếu mua card tìm chỗ uy tín mà mua...đừng nói ng khác như vậy...ae mmo k...chờ đi

hic

này phải nhắn vào inbox trước, sau 1 ngày ko thấy trả lời thì waiting for answer, rồi sau 24-48h nữa thì mới báo scam. Bác báo nhanh thế

này phải nhắn vào inbox trước, sau 1 ngày ko thấy trả lời thì waiting for answer, rồi sau 24-48h nữa thì mới báo scam. Bác báo nhanh thế

cái này có gì dâu bác,bán thẻ điện thoại, đúng sai rành rành, số thẻ + số seri ko đúng, đang giao dịch tự nguyên off, ko trả lời...phải có chủ bụng thì mới như vậy chứ bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week