Hẹn hò Facebook... đừng bỏ những bức ảnh ko PTS

Thằng Tàu Khựa cút .còn ở đây là t ném cho mấy cục Shit đó

Thế dân tàu khựa nó đập đồ,đốt cửa hàng của dân Nhật thì hay ho lắm nhỉ,ví dụ điển hình cho cái tính *** đàn của bọn khựa mày đấy,sao ko bảo đồng bào của mày cũng làm lơ người nhật đi,đúng là tự bốc *** trét vào mặt.

Nói thêm là dân mày ở TQ cũng ghét người VN đấy,*** phải chính trị nhé,còn treo bảng hiệu cám người Việt vào nhà hàng nữa,chắc dân mày cũng toàn *** thôi nhỉ

Last edited by a moderator:
Thế dân tàu khựa nó đập đồ,đốt cửa hàng của dân Nhật thì hay ho lắm nhỉ,ví dụ điển hình cho cái tính *** đàn của bọn khựa mày đấy,sao ko bảo đồng bào của mày cũng làm lơ người nhật đi,đúng là tự bốc *** trét vào mặt.

Nói thêm là dân mày ở TQ cũng ghét người VN đấy,*** phải chính trị nhé,còn treo bảng hiệu cám người Việt vào nhà hàng nữa,chắc dân mày cũng toàn *** thôi nhỉ

sao không nói thằng mỹ nó ném bom hạt nhân xuống nhật bản lun đi bác
sao bác không làm lơ thằng mỹ đi mà lấy tiền từ nó 2`

topic này sôi động quá :binhsua122:

bọn đó có óc mà đếu biết suy ngĩ :)). mới 14 tuổi mà đã có ý định làm con c.h.ó cho TQ rồi

- - - Updated - - -

sao không nói thằng mỹ nó ném bom hạt nhân xuống nhật bản lun đi bác
sao bác không làm lơ thằng mỹ đi mà lấy tiền từ nó 2`
thêm một câu nói ngu :)). tiền là tiền chứ liên quan đếu gì, TQ mà đc như mỹ tau gắng làm cho hết tiền bọn nó

vote ban khựa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vote ban thằng tàu khựa, nó xâm chiếm biển đông của Ta chưa đủ sao, giờ lên đây để chữ ký nguy hiểm vãi :binhsua122:

vote thì cứ vote ban thì cứ ban người trung quốc chả có tội chỉ là mấy thằng chính trị :binhsua122:

vote thì cứ vote ban thì cứ ban người trung quốc chả có tội chỉ là mấy thằng chính trị :binhsua122:
chính trị cái đờ mờ, lòng yêu nước chứ liên quan đếu gì chính trị, bọn tôi tranh luận chính trị được lợi gì,

nhiều lúc thằng thớt cũng là một thằng phản động theo tàu, cẩu tàu là cho cút hết :))

thế nãy giờ toàn chửi dân trung quốc cmnr đúng là ngu học :binhsua121:
trung quốc muôn năm, hài lòng chưa cậu, mình hô rứa chứng tỏ mình ko ngu học nhỉ,

Ừ mình TRung Quốc họ TRIỆU
Mày TQ thì mày cút ****** mày về bên đấy mà để chữ ký. Ở VN - dùng tiếng Việt thì bọn tao không chấp nhận các thể loại chữ ký kiểu như thế

:m058:阿弥陀佛—黄慧音:m058:

Vote ban nếu còn để chữ kí như vậy :binhsua122::binhsua122:

bọn Chung cuốc này cửa hàng ăn của nó treo biển "không bán đồ ăn cho người VN, Philipins và chó" :binhsua122:
thằng Lồ Cẩm Chào khốn nạn :binhsua122::binhsua122:

đọc từ đầu tới chữ ký là mất hứng . đồng ý là bạn yêu nước nhưng ko nên thể hiện lòng yêu nước thái quá bằng câu nói trắng trợn như vậy trong khi đây là 4r của vn ko nói hơn nữa tiếng tăm của tq ở VN vốn dĩ đã ko hay lắm rồi . lăng xê mình ko đúng kiểu đây mà :p

NÓ bảo nước nó muôn năm chứ có liên quan gì TQ vs VN đâu ... , với lại TQ và Vn chưa chính thức solo đâu :binhsua117:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,872
170,935
Latest member
sanxuathop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week