Help, withdraw về Sacombank vẫn chưa nhận được tiền

hoanglongsg92

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Tình hình là e hay dùng cái thẻ lucky gifl của Sacombank, loại thẻ cũ không có số tài khoản, cái thẻ này e đã định danh rồi, và e đã with hơn 5 lần tiền đều về, lần rút cuối cùng là ngày 10/1/2014 có nhận được tiền, hôm tết vào mùng 6 tết có rút tiền đến nay là 13 rồi thẻ vẫn chưa thấy tiền. Liệu tiền có về không vậy các bác, có bác nào tết vừa rồi rút về thẻ giống em mà tiền về thì cho e biết với, tai e nghe một số bác trên này bảo Sacombank ra chính sách mới rút về thẻ lucky tiền không về, mà chính sách này có từ năm ngoái vậy sao trước tết ngày 10/1/2014 e rút vẫn về? Liệu tiền của e có về không các bác, e lo quá? Thank các bác đã trả lời

tớ đây, rút vcb mấy lần trước thì 4-6 ngày là có hàng, lần này gần 10 ngày chưa thấy tăm hơi, chắc mai mới có

Rút mùng 6 tết là mùng 7/2 => mai có tiền luckygift deley 1 2 ngày là bình thường
Nay là thứ 5 rồi, mai mà không về thì phải thứ 2 mới về hả bạn? không biết nó có về vào thứ 7 hoặc chủ nhật không nhỉ?

chắc có nhiều bạn không biết một điều. bắt đầu từ năm nay tất cả các ngân hàng được gửi từ ngân hàng online về ngân hàng việt nam đều phải check nguồn $. chỉ riêng ngân hàng ACB thì không vấn đề gì ka?.hi vọng có thể giúp bạn.

chắc có nhiều bạn không biết một điều. bắt đầu từ năm nay tất cả các ngân hàng được gửi từ ngân hàng online về ngân hàng việt nam đều phải check nguồn $. chỉ riêng ngân hàng ACB thì không vấn đề gì ka?.hi vọng có thể giúp bạn.
VCB,Viettinbank vẫn về đều nè.Làm gì có vụ check nguồn.

Hno rýt tiền it tiền từ pp về banks vn..rút từ thứ 6.bt thứ 3-4 là có tiền.bến hday k thấy tiền về..ập tức gọi ngay cho bọn banks,hỏi sao tiền chưa về...banks trả lời bên pp chưa gửi tiền về bank...tiếp tục gửi tin nhắn cho pp...tại sao rút tiền từ thứ 6..đã qua 5 ngày làm việc tiền vẫn chưa về bank vn là sao....lập tức 1h sau có tiền về...và e nó đã mail lại xin lỗi vì sự bất tiện này :D:D:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,524
Latest member
TUHAIVODANH

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week