Help về việc withdraw từ pp về VTB

TommyPhan

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hiện tại e muốn with $ từ pp về ngân hàng VTB. e có 1 thẻ atm e-partner có số tk 711A... và 1 thẻ visa debit số tk 1010... mọi người cho e hỏi là nếu with thì with cái nào ạ và liệu có with đc về VTB ko? đã ai thử cho e xin ý kiến với :)
Thanks!

ducmami

Junior
Reactions
33
MR
0.002
Chat with me via Skype
2 tk đó như nhau cả thôi :D
Bank transfer thì bank nào cũng được. Nhanh hay chậm tiền về đều cả.
Cậu chỉ cần ghi đúng số tài khoản và Swift-Code là được. Mình tra trên mạng ko thấy có swift-code bank này ở Việt Nam
Chắc cậu phải ra tận nơi hoặc call lên tổng đài hỏi rồi.
Nhưng mình khuyên cậu nên mở 1 cái TK ACB mà rút, đã được "kiểm định" ngon lành. Ko nên mạo hiểm chuột bạch mấy bank "cùi" làm gì :D

Reactions
2,561
MR
0.000
2 tk đó như nhau cả thôi :D
Bank transfer thì bank nào cũng được. Nhanh hay chậm tiền về đều cả.
Cậu chỉ cần ghi đúng số tài khoản và Swift-Code là được. Mình tra trên mạng ko thấy có swift-code bank này ở Việt Nam
Chắc cậu phải ra tận nơi hoặc call lên tổng đài hỏi rồi.
Nhưng mình khuyên cậu nên mở 1 cái TK ACB mà rút, đã được "kiểm định" ngon lành. Ko nên mạo hiểm chuột bạch mấy bank "cùi" làm gì :D
Cậu nói đúng VTB thì mjk chưa biết chứ VCB thì rút dc nhưng mất tầm 15 đến 30 ngày mới nhận dc tiền :)

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
vcb, dab, rút 4 ngày là nhận dc tiền. b cứ làm 2 bank này mà rút. acb nghe nói cũng vậy mà mình chưa dùng

nhatphong

Banned
Verified
Reactions
380
MR
0.000
Cậu nói đúng VTB thì mjk chưa biết chứ VCB thì rút dc nhưng mất tầm 15 đến 30 ngày mới nhận dc tiền :)
Chắc ghi sai thông tin gì rồi,VCB vài hôm là về tới nơi

Nhân tiên các pro cho mình hỏi mình đã verified pp bằng visa VTB bây giờ add bank lên add VTB hay ACB.
Cậu thjk add gì cũng dc. Nếu cậu verify bằng visa VTB thì cậu add luôn tk đó cho tiện :)
Ủa mà lúc cậu verify thì cậu đã add bank rồi mà giờ cậu cứ rút là nó vào tk visa VTB thôi mà cậu. Đâu cần add gì nữa :)

dauden

Senior
Reactions
228
MR
0.000
VTB hình như bữa nay rút nhanh hơn trc, thứ 3 completed thứ 5 tiền về.
Hiện tại e muốn with $ từ pp về ngân hàng VTB. e có 1 thẻ atm e-partner có số tk 711A... và 1 thẻ visa debit số tk 1010... mọi người cho e hỏi là nếu with thì with cái nào ạ và liệu có with đc về VTB ko? đã ai thử cho e xin ý kiến với :)
Thanks!
Cậu xài tk 711A... nhé ( đây là tk ngân hàng), nhớ đúng swift code của chi nhánh bank ở chỗ cậu $ về cho nhanh, tìm swift code ở đây: http://www.vietinbank.vn/web/home/vn/lien-he/mang-luoi-chi-nhanh/
PS: Ko veri cũng rút dc nhé.

Last edited:

deviltrai

Senior
Reactions
160
MR
0.000
Thanks!
đó là tk thẻ cậu mở 1 tk ngân hàng khác đi,mà phải veri trc đã rồi with nhé

Cậu thjk add gì cũng dc. Nếu cậu verify bằng visa VTB thì cậu add luôn tk đó cho tiện :)
Ủa mà lúc cậu verify thì cậu đã add bank rồi mà giờ cậu cứ rút là nó vào tk visa VTB thôi mà cậu. Đâu cần add gì nữa :)
Mình chỉ verified thôi chứ chưa add swift code với mã số tài khoản thì sao về được cậu.

Hì, mình chưa xài visa nên chỉ biết 711A là số tk ngân hàng, còn số trên visa hình như cũng là tk ngân hàng thì phải, nếu đúng thì dùng cả 2 đều được.
Phức tạp quá hay mình add bank ACB có được không nhỉ ( mình ver bằng visa VTB rồi )

mấy hôm trước mình mới làm cái thẻ visa debit của VTB để very pp rồi thấy trên tờ giấy cũng có ghi phần account mình nghĩ cái đó là tk của cái thẻ visa đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week