Request Help về paypal và visa prepaid VCB

mrwill

Junior
Reactions
56
MR
0.019
Chào các bác, cách đây vài 2 năm cũng mở paypal và chỉ mới nhận vài $ tiền sạch nhưng ko hiểu sao withdraw thì nó limit, rồi cũng bỏ vì công việc ko cần dùng tới nữa bi giờ e tạo acc mới và đang có ít tiền làm freelance cần rút về bank, nhưng cái bank nó dính vô cái acc pp cũ rồi.

Cho e hỏi là điền 16 số visa prepaid của VCB thì withdraw nó có về bank ko? Đang gấp mong mọi người giúp vs
được nhé bác :D riêng ACB thì rút về VISA đso được luôn :D

cuongcuong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Follow me on Facebook
thớt ơi cho mình hỏi mình xác nhận paypal bị lỗi này là sao vậy : " The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience." ?????:(

thớt ơi cho mình hỏi mình xác nhận paypal bị lỗi này là sao vậy : " The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience." ?????:(
Bị lỗi lúc đó tạm thời không xác nhận thẻ Visa được...Vài ngày nữa bạn quay lại xem sao!..

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
Dịch ra nôm na nó là như vầy nè: "Hệ thống xác thực thẻ của PP hiện tại ko có sẵn (bảo trì chẳng hạn). Xin vui lòng thử lại sau. Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này."

được nhé bác :D riêng ACB thì rút về VISA đso được luôn :D

Chết rồi. bác vào xác nhận giúp e vs, í e là số tk VCB đã bị dính trong pp cũ bị limit, bi giờ điền số visa của VCB (chứ ko phải ACB nhé bác). Hồi chiều mới điền và rút thử chắc vài ngày nữa nó trả lại tiền trong paypal quá huhu

Chết rồi. bác vào xác nhận giúp e vs, í e là số tk VCB đã bị dính trong pp cũ bị limit, bi giờ điền số visa của VCB (chứ ko phải ACB nhé bác). Hồi chiều mới điền và rút thử chắc vài ngày nữa nó trả lại tiền trong paypal quá huhu
Là sao bác? Bác mang PP đó đi bán cho mấy bác Ex xem! Cần gì rút về Local Bank..tốn phí nặng nề!...:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week