• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] VẤN ĐỀ VỀ MÁY TRẠM.

Status
Not open for further replies.

doremon6262

Banned
Reactions
914
MR
0.000
Từ khi mình xài máy trạm đến giờ thì xuất hiện 1 vấn đề mà mình không thể giải quyết được:

Đây là vấn đề mà mình nói. Mình thường xuyên gặp phải. Thời gian mình làm lâu nhất là khoản 1h20 phút thì xuất hiện lỗi này, còn thường thì cứ 13-14 phút là báo lỗi. Khi xuất hiện bảng thông báo thì ấn nút close soft sẽ bị dis, rất dễ bị tăng pri+banned ID. Mình đã dùng thử mọi cách: cài win chuẩn, cài .net 4.0,3.5,2.0,java....nhưng vẫn vậy. Đến bảng update 1.0.x này thì cứ 14 phút là minh bị dis tức muốn trào máu:binhsua58:.Các bạn có ai bị lỗi như vậy không chỉ mình cách khắc phục với.

Như mìn thấy thì win của bạn đâu có chuẩn nhỉ, bạn cài winxp bản XP2 gốc thử xem, đừng xài bản ghost !

Mua cái panel mini mà xài đi em, tiền ban acc thì mua thoải mái rồi đấy. Soft pix giờ cũng rẻ lắm mà.

Xiao thì cũng okie mà Máy trạm chữ nó rõ hơn tốt cho những người cận :D

Vậy chắc em phải chia tay máy trạm thôi, buồn thật.

Lỗi này tớ cũng gặp thường xuyên mà - bị banned mất 1 ac pri0 - oải :(
Cậu sửa được lỗi này chưa cậu. Mình bó tay với nó, hôm nay vào 7phut là dis. chán chắc chuyển wa dkauto thôi.

Máy trạm không load được hình động hay sao ấy . Vừa gặp hình động , load xong cái lỗi lun . Còn trường hợp của bác là do sử dụng winxp sp2 , máy trạm không hỗ trợ . Bác cài lại bản sp3 thử .

Hiện soft của may trạm đang trong tình trạng khá ổn định! các bạn bị lỗi trên ko phải do soft cảu máy trạm mầ do chính máy của có cài phần mềm gây xung đột. hiện mình đang xài maytram trên 2 win là xp sp2 (window chính) xp sp3 (vmware) ko gặp tình trạng bị lỗi trên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom