Help: tư vấn .... [trị mụn]

thuốc bôi
thuốc bôi lúc tối sáng thì rửa mặt giá cả thì chỉ có 2$
giá thuốc bác đẹp vậy á.. không biết có ngon ko :D
mà ổn không vậy b.. hỏi thật đó. rẻ thì thử mang về bôi xem sao chỉ sợ lại nát mặt thì tội em lắm :(:(

Sợ lắm ai cho demo phát đi :rolleyes:. Dạo này thức đêm, ăn mỳ nóng trong đâm ra mụn ít nhưng mất 2/5 độ đập chai r :oops::oops:. Ngon, Bổ , Rẻ xúc luôn.:D:D

Có thuốc trị mụn gia truyền đây. Cam kết khỏi .
Minh đã từng đi viện da liễu TW 5 lần, mất khoảng hơn 5tr nhưng chỉ đỡ khoảng 1 tháng, đâu lại vào đấy
Mình thấy lên da liễu TW họ cho thuốc kiểu như để làm chìm mụn xuống ấy, trong khi muốn khỏi phải bật hẳn cái mụn đó ra cả gốc.
Thuốc này cam kết khỏi sau 25 ngày nếu nhẹ,
1tháng 30 ngày nếu nặng.
Bôi thuốc xong hết mụn còn làm trắng da hơn nữa :)
cần ảnh minh hhọ thì PM riêng mình nhé trước và sau khi khỏi vì dủng thuốc.
ko có chuyện mụn chìm với ẩn đi đâu bạn ơi :D do chất bẩn bên ngoài và trong cơ thể nó tạo mụn cộng với nội tiết thui, tìm ra nguyên nhân điều trị từ gốc thì dần dần nó hết chứ chỉ nhắm vào cái trông thấy được (mụn) thì ko dứt điểm đc đâu

tránh thức khuya, khỏi bụi ô nhiễm, uống đủ nước, tránh ăn nhiều đồ nóng chiên xào... , Biore trị mụn. Vái tháng là xong ngay :D

ko có chuyện mụn chìm với ẩn đi đâu bạn ơi :D do chất bẩn bên ngoài và trong cơ thể nó tạo mụn cộng với nội tiết thui, tìm ra nguyên nhân điều trị từ gốc thì dần dần nó hết chứ chỉ nhắm vào cái trông thấy được (mụn) thì ko dứt điểm đc đâu
mụn là do nóng trong và cơ địa con người + môi trường bẩn tạo nên muốn khỏi là chữa cả 3 cái trên vậy nên hãy đến nhà mình để được hỗ trợ tận tình

Hồi xưa mềnh cũng lỡ dại dùng đồ ăn nóng rùi ko hợp (vì người mình cũng bị nóng sẵn) mụn mọc tùm lum đầy mặt suốt mấy tháng trời, đi mua thuốc Tây trị mụn theo đơn uống kèm mát gan tiêu độc và kem bôi ngoài da đc chừng 1 tháng nó hết hẳn, mà cũng tùy người mới có cách phù hợp nữa :D

Hồi xưa mềnh cũng lỡ dại dùng đồ ăn nóng rùi ko hợp (vì người mình cũng bị nóng sẵn) mụn mọc tùm lum đầy mặt suốt mấy tháng trời, đi mua thuốc Tây trị mụn theo đơn uống kèm mát gan tiêu độc và kem bôi ngoài da đc chừng 1 tháng nó hết hẳn, mà cũng tùy người mới có cách phù hợp nữa :D
chuẩn nhưng mà không nên uống thuốc tây nhiều sẽ nóng nên dùng thuốc bắc mát trong lắm!!!

chuẩn nhưng mà không nên uống thuốc tây nhiều sẽ nóng nên dùng thuốc bắc mát trong lắm!!!
ừm lúc mua cũng chỉ uống trong thời gian ngắn vì uống kéo dài ko tốt mà :D thời gian uống thuốc chỉ 2 tuần, còn sau này uống thêm bổ gan với bôi thuốc thêm là chừng 1 tháng nó khỏi

Có thuốc trị mụn gia truyền đây. Cam kết khỏi .
Minh đã từng đi viện da liễu TW 5 lần, mất khoảng hơn 5tr nhưng chỉ đỡ khoảng 1 tháng, đâu lại vào đấy
Mình thấy lên da liễu TW họ cho thuốc kiểu như để làm chìm mụn xuống ấy, trong khi muốn khỏi phải bật hẳn cái mụn đó ra cả gốc.
Thuốc này cam kết khỏi sau 25 ngày nếu nhẹ,
1tháng 30 ngày nếu nặng.
Bôi thuốc xong hết mụn còn làm trắng da hơn nữa :)
cần ảnh minh hhọ thì PM riêng mình nhé trước và sau khi khỏi vì dủng thuốc.
inbox mình cái giá, địa chỉ với lại cho xem cái ảnh đi bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,503
Latest member
trunghuyne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week