Request Help - PP bị limit - làm sao để gỡ ?

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hôm qua 3/12 mình mới nhận đc tiền từ site CPM Advertising Network
và tầm trưa thì mình nhận đc mail của paypal thông báo bị limit

đây là mail limit

và mình login thì có 4 bước:
+xác mình credit card
+đổi câu hỏi bí mật
+đổi mật khẩu
+Photo ID: cái này thì mình upload 3 file:
mặt trước và mặt sau cmnd, và bằng lái xe của mình
vì lúc mình bấm resolve thì nó hiện 3 cái: passport, driver license và National ID
và sáng nay vào mail thì thấy email thông báo:

. nhưng ra trang chủ thì k có thông báo limited

và đây là lý do khi mình bấm:
Limited Account Information
  1. Your account is still limited. Why?

TÌnh hình là bây giở sao vậy các bác? k còn cơ hội gỡ nữa a @@

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Follow me on Facebook
Mình chia sẻ vụ limit mình nè.
Ban đầu 2 step photo id và card statement tại ko có CC statement nên lấy lịch sử internet banking up => can't appeal denied.
Contact nó hơn 3 ngày liên tiếp nó mở lại 2 step đó
Lần này up đầy đủ CC statement và photo id thật vẫn can't appeal denied
Vứt lun cái acc

Ban đầu 2 step photo id và card statement tại ko có CC statement nên lấy lịch sử internet banking up => can't appeal denied.
Vứt lun cái acc
hix, vậy là bó tay à, sao nó ác vậy nhỉ :(

Vứt lun cái acc
hịc vay ha @@< vậy phải đợi 6 tháng nữa ha @@, pp để nhận tiền mà k dùng dc hic

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
m hồi trước cũng bị limit - 2 lần luôn,
lần đầu nó đòi mỗi proof of name, do dep từ pp vào site ptc mà tk ko đủ tiền, visa cũng ko đủ tiền => cả neobux, onbux lẫn mycubie bị suspend theo

lần sau nó thì do đăng nhập ở nhiều IP, nó đòi 3 món: name, card, address, và đổi sec ques, đổi pass

m có giấy tờ gì là scan gửi nó tất. Từ cmnd đến thẻ sinh viên, thẻ visa.
Riêng proof of address thì ở trọ, ko có hóa đơn điện nước internet gì hết, xin được hóa đơn của chủ nhà trọ, thì PP reply bảo ko chấp nhận do chủ nhà khác họ với m, cuối cùng phải scan cái phong bì chứa mật khẩu mặc định do ngân hàng cấp khi lấy thẻ visa => và may mắn là được chấp nhận.

Sau này verify các tài khoản khác m cũng gửi tất tần tật giấy tờ như vậy cho chắc.

Chủ top thử lại lần nữa xem.
Có giấy tờ gì có thể chứng minh nhân thân được thì gửi hết cho nó, như vậy cũng chứng tỏ được sự thành thật của m hơn, khả năng gỡ được sẽ cao hơn

m hồi trước cũng bị limit - 2 lần luôn,
lần đầu nó đòi mỗi proof of name, do dep từ pp vào site ptc mà tk ko đủ tiền, visa cũng ko đủ tiền => cả neobux, onbux lẫn mycubie bị suspend theo

lần sau nó thì do đăng nhập ở nhiều IP, nó đòi 3 món: name, card, address, và đổi sec ques, đổi pass

m có giấy tờ gì là scan gửi nó tất. Từ cmnd đến thẻ sinh viên, thẻ visa.
Riêng proof of address thì ở trọ, ko có hóa đơn điện nước internet gì hết, xin được hóa đơn của chủ nhà trọ, thì PP reply bảo ko chấp nhận do chủ nhà khác họ với m, cuối cùng phải scan cái phong bì chứa mật khẩu mặc định do ngân hàng cấp khi lấy thẻ visa => và may mắn là được chấp nhận.

Sau này verify các tài khoản khác m cũng gửi tất tần tật giấy tờ như vậy cho chắc.

Chủ top thử lại lần nữa xem.
Có giấy tờ gì có thể chứng minh nhân thân được thì gửi hết cho nó, như vậy cũng chứng tỏ được sự thành thật của m hơn, khả năng gỡ được sẽ cao hơn
của c là có bứoc gỡ phải k, của mình giờ vào k còn bước nào gỡ nữa, chỉ có gọi lên cho nó thôi

của c là có bứoc gỡ phải k, của mình giờ vào k còn bước nào gỡ nữa, chỉ có gọi lên cho nó thôi
không bạn ơi, lần 2 nó ko chấp nhận là cũng khóa luôn
m phải gửi ticket và gửi cả mail nữa
gọi thì m chịu vì tiếng Anh m quá tệ

bạn mở ticket xin được gửi thêm thông tin để gỡ limit, kiểu như: tôi có thể gửi thêm các loại giấy tờ tùy thân khác, ảnh scan các thẻ ngân hàng khác để chứng minh các thông tin tôi cung cấp cho PP là thật, tôi ko gian dối, tài khoản của tôi hoàn toàn sạch....bla bla

Announcements

Forum statistics

Threads
423,985
176,456
Latest member
Trangla1204

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back