Request Help - PP bị limit - làm sao để gỡ ?

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không bạn ơi, lần 2 nó ko chấp nhận là cũng khóa luôn
m phải gửi ticket và gửi cả mail nữa
gọi thì m chịu vì tiếng Anh m quá tệ

bạn mở ticket xin được gửi thêm thông tin để gỡ limit, kiểu như: tôi có thể gửi thêm các loại giấy tờ tùy thân khác, ảnh scan các thẻ ngân hàng khác để chứng minh các thông tin tôi cung cấp cho PP là thật, tôi ko gian dối, tài khoản của tôi hoàn toàn sạch....bla bla
vậy hả c, c còn lưu mẫu ticket đó k vậy, gửi giúp t với, t thử xem, k đc đành gọi để hỏi vậy hic
mà cũng có mới làm cái thẻ ngân hàng nên có cái giấy cấp visa giống c

không bạn ơi, lần 2 nó ko chấp nhận là cũng khóa luôn
m phải gửi ticket và gửi cả mail nữa
gọi thì m chịu vì tiếng Anh m quá tệ

bạn mở ticket xin được gửi thêm thông tin để gỡ limit, kiểu như: tôi có thể gửi thêm các loại giấy tờ tùy thân khác, ảnh scan các thẻ ngân hàng khác để chứng minh các thông tin tôi cung cấp cho PP là thật, tôi ko gian dối, tài khoản của tôi hoàn toàn sạch....bla bla
alo c có đó k vậy

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
đây nhé
"bạn đọc" trong bài viết này chính là m
http://www.vnpaypal.com/2010/12/go-roi-khi-vua-bi-limit-paypal-vua-bi.html
thực ra m cmt trên này cũng ko hoàn toàn đầy đủ do web có giới hạn kí tự, phải lược bỏ vài đoạn
vì tk của bạn vừa bị limit hôm qua, nên bạn cố gắng nhanh chóng email, mở ticket cho PP càng sớm càng tốt, còn nếu tiếng Anh tốt thì gọi luôn cho nó nhanh. Tốt nhất là dùng sđt trong profile PP để gọi, như thế càng chứng minh được độ trung thực.
Chỉ cẩn bạn ko nhận tiền bẩn, ko bị mở tranh chấp do scam thì hoàn toàn có khả năng gỡ được. Còn nước còn tát. Bởi vì một khi bị khóa acc, thì các thông tin của bạn cũng sẽ bị lưu vào blacklist, sau này dù bạn lập acc mới, thì cũng dễ bị limit nữa.

nói chung cũng 3 năm rồi nên m ko rõ có áp dụng được ko, nhưng phải cố thôi bạn
ng duyệt ticket ko chỉ dựa trên giấy tờ, mà họ còn đánh giá mức độ chân thành và trung thực của bạn nữa, con người mà

nhớ nhé, các giấy tờ của bạn phải đồng bộ với nhau, địa chỉ trên proof of address phải giống trên cmnd và thẻ visa, thẻ ngân hàng.
nếu ko giống, thì phải giải thích rõ, rằng là nơi tôi sinh, còn bây giờ tôi đang sống và làm việc ở một nơi khác

Announcements

Forum statistics

Threads
423,986
176,457
Latest member
trannhatminh1010

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back