• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

help paypal limit

butto

Senior
Reactions
90
MR
0.046
trước paypal của em bị limit 180d hết 180day rồi. em nhận tiền được mà ko gửi được có bác nào biết cách rút chỉ em với

Attachments

76.9 KB · Views: 76
đã limit rồi đâu nhận hay gửi gì được ... chờ đến 180 days, rồi rút thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
qua 180 day rồi bác. nhưng vẫn ko rút được

à! ... nếu vn thì tự gọi qua nó để giải quyết, ngược lại tìm dịch vụ là xong :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
gọi qua sky hay gì vậy bác có số không cho em ( em pp vn)

gọi = gì cũng được,skype giá rẻ hơn thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

+65 6510 4584

giờ (sing chạy trước 1 tiếng) làm việc từ 9h - 18g thứ 2 - 6 nhá!! :D:D:D

+65 6510 4584 Gọi vừa nghe đc là bấm số 3 qua tổng đài VN luôn, đỡ phải nghe nó nói dài dòng tốn tiền lắm, tiếp theo tới tổng đài VN nó nói cứ bấm số 1 vài lần khi nào chuyển qua chuông reo thì thôi. Nên gọi lúc 13h trở đi sẽ dễ gặp đc em nhân viên VN hơn là buổi sáng

Gọi bằng tiếng việt luôn à bạn , mình cũng đang tìm hiểu
Có tổng đài chăm sóc người Việt rồi. Nghe giọng e tổng đài viên phê lắm :D

cảm ơn hai bác
Có tổng đài chăm sóc người Việt rồi. Nghe giọng e tổng đài viên phê lắm :D
bác cho em hỏi là cái vụ của em gọi lên liệu nó có yêu cầu câu hỏi bí mật ko. tại không nhớ gọi lên mà nó yêu cầu thì mệt . fee gọi thì đắt

cảm ơn hai bác

bác cho em hỏi là cái vụ của em gọi lên liệu nó có yêu cầu câu hỏi bí mật ko. tại không nhớ gọi lên mà nó yêu cầu thì mệt . fee gọi thì đắt
Nó kêu đọc passcode hoặc email rồi mấy số cuối visa hoặc stk bank cho nó thôi. Passcode thì vào phần contact trong acc sẽ thấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom