Ask Help - net Adworkmedia

second2nd

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình làm offer net adworkmedia chỉ làm đc khoảng 2-3 off.Nhiều nhất là 4 off thì nó k cho làm nữa và bị báo là " Your IP quality does not have a sufficient rating to complete this offer ". Mình làm đi làm lại thay sock khác rồi mà vẫn bị như vậy. Các bạn cho mình hỏi sao lại như thế và có cách nào khắc phục đc k. Mình xin cám ơn.

Ban dung sock gj vay?

Fake trình duyệt nếu k dc nữa thì do offer
thằng adwork này nó cấm 1 số off rùi sock xịn cỡ nào cũng k wa đâu

Socks mía qá ấy mà ;))
k. Mình check qua bọn ipqualityscore nó báo sock good mình mới reg làm mà. Sau khi bị báo k làm dc mình quay lại check nó vẫn báo good =.=

- - - Updated - - -

Fake trình duyệt nếu k dc nữa thì do offer
thằng adwork này nó cấm 1 số off rùi sock xịn cỡ nào cũng k wa đâu
là làm ntn hả bác. =.=

k. Mình check qua bọn ipqualityscore nó báo sock good mình mới reg làm mà. Sau khi bị báo k làm dc mình quay lại check nó vẫn báo good =.=

- - - Updated - - -

là làm ntn hả bác. =.=
Firefox có thể dùng add-on User Agent Switcher để fake trình duyệt

Mình làm offer net adworkmedia chỉ làm đc khoảng 2-3 off.Nhiều nhất là 4 off thì nó k cho làm nữa và bị báo là " Your IP quality does not have a sufficient rating to complete this offer ". Mình làm đi làm lại thay sock khác rồi mà vẫn bị như vậy. Các bạn cho mình hỏi sao lại như thế và có cách nào khắc phục đc k. Mình xin cám ơn.

Adworkmedia dùng IPqualityscore chống proxy. Làm 1 page, 2 page thì dể vì nó dể proxy mức thấp (giống proxstop thì có mức 0, 1,..., 5 ý mà)
Cậu làm signup thì khó qua vì signup nó để mức chống proxy cao :)
Cậu check IPqualityscore thấy GOOD nhưng chưa hẳn đã đủ rating yêu cầu cho con off nhé nên thấy cái này là phải dồi đó Your IP quality does not have a sufficient rating to complete this offer :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week