Help me !!!

muatronglong

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Mình chụp hóa đơn tiền internet để very PM mà nó cứ báo cần tiêu điểm độ phân giải cao hơn, Chụp như trên nó cũng từ chối chụp như dưới nó cũng từ chối , cứ đòi tiêu điểm độ phân giải cao là như nào ạ ai giúp mình với

Your verification request has been processed.

Status: declined

Please provide us In focus, high resolutions scan of your Passport/ID/Utility Bill.
Once the document(s) is available please re-submit the verification request.

chụp thiếu sáng quá mà, chỗ đen chỗ sáng kia là nó không chịu đâu phải sáng đều toàn trang. Thiếu mộc nữa. Nên đi scan cho chuẩn nhé bác.

kiếm cái điện thoại xịn mà chụp ông chụp nhạt nhoà thế nó ko chịu là phải rôi

ko chấp nhận vì không có con dấu ở trên hóa đơn

kiếm cái điện thoại xịn mà chụp ông chụp nhạt nhoà thế nó ko chịu là phải rôi
chụp thế mà còn mờ nữa tại cái hóa đơn nó to ko như chứng mình thư . lại gần thì nó chỉ chụp được 1 góc còn ra xa chụp đầy đủ thì ko rõ được ý bác hic

Ra tiệm photo có con dấu đỏ nhằm khi nó éo dám scan cho bác đâu nhé. Cẩn thận đấy

ko phải do chụp ko rõ mà loại này khó ver
cái nì bác ra ngân hàng chuyển 500K cho ai đó => lấy hóa đơn trùng tên trùng địa chỉ trừng CMT => chụp mờ nữa nó vẫn ver =)))

ko phải do chụp ko rõ mà loại này khó ver
cái nì bác ra ngân hàng chuyển 500K cho ai đó => lấy hóa đơn trùng tên trùng địa chỉ trừng CMT => chụp mờ nữa nó vẫn ver =)))
bữa trước mình chuyển tiền mình vẫn còn 1 tờ này nhưng mà đọc địa chỉ lại có mỗi Hà nam không cụ thể như trong CMT ko biết được ko hic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom