• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] Có ai muốn RRS android auto không?

Reactions
1,323
MR
0.224
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như tít :D bên mình đang thực hiện ý tưởng này, dùng để cho các assmin chạy đỡ phải lo lắng nhiều với giá chấp nhận được :D

ý tưởng như sau: backup làm bằng tay, réstore + open off tool lo, có thể chạy bằng ssh. nếu assmin nào có hệ thống auto lead rồi thì chạy hệ thống auto rrs rất là hợp :D

Ai có ý tưởng gì cứ nói ở đây, mình sẽ rất cám ơn, nếu ý tưởng nào được áp dụng thực hiện thì bạn nêu ra ý tưởng sẽ được hưởng một chút khuyến mãi sau khi tool được bán ra (nếu bạn đó có nhu cầu mua :D)

tks mọi người trước nha, và mình không nhận đá :))

Ý thớt là backup kiểu copy data sang ổ khác ?

up cái nữa nào :v

Macro thằng tiến chứ ngại gì nữa thím, go on

auto này t code ra lâu lắm rùi á :p

thím ủng hộ vài sờ lot không :))
Tin buồn là mình hong có chạy RR =]] vì mấy pub khác chạy đủ rồi mình chạy chi cho dư :cool:
P/s: châm ngôn của 1 thím bá đạo

Tin buồn là mình hong có chạy RR =]] vì mấy pub khác chạy đủ rồi mình chạy chi cho dư :cool:
P/s: châm ngôn của 1 thím bá đạo
:eek: :rolleyes::rolleyes::rolleyes: :cool::cool::cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom