Help, Cần trợ giúp về vấn đề khóa tk Binance

heovangbg

Junior
Reactions
29
MR
0.010
Chào các bác, tự nhiên chiều nay em nhận được một email từ binance với nội dung :

Dear user,

Thank you for your support of Binance.

Unfortunately, your account has been flagged by a third-party compliance tool and as a result, we are unable to serve you further in accordance with our Terms of Use.

You may fully withdraw your funds, and we ask that you do it within the next 3 days.

Afterward, your Binance account will be permanently deactivated.

If you have any issues with the withdrawal function, please notify the support team as soon as possible.

We apologize for the inconvenience caused.

Sincerely,
Binance Team

Họ nói cho em rút tiền từ tk đi mà em đăng nhập vào thấy tài khoản bị khóa luôn, có cao nhân nào ở trên này biết cách xử lý xin giúp em với :((, em để kha khá tiền ở trên binance

Cảm ơn các bác đã đọc bài và xin giúp em đưa ra 1 số lời khuyên với ạ :((

tài khoản của bạn sao bị gắn cờ và bị khóa vậy, chia sẻ để ae tránh đc ko?

tài khoản của bạn sao bị gắn cờ và bị khóa vậy, chia sẻ để ae tránh đc ko?
không lý do bác ạ, ko hiểu thằng binance no kiểu gì, cách đây mấy tháng ông anh trai e cũng dính, nó chỉ thông báo chuyển hết coin đi trong vòng 3 ngày , sau 3 ngày nó khóa vĩnh viễn, e hỏi cũng thấy kha khá người bị thế này :(((

@heov
không lý do bác ạ, ko hiểu thằng binance no kiểu gì, cách đây mấy tháng ông anh trai e cũng dính, nó chỉ thông báo chuyển hết coin đi trong vòng 3 ngày , sau 3 ngày nó khóa vĩnh viễn, e hỏi cũng thấy kha khá người bị thế này :(((
"Unfortunately, your account has been flagged by a third-party compliance tool and as a result, we are unable to serve you further in accordance with our Terms of Use." --> Thà giết lầm hơn bỏ sót. Vào TK được rồi Bác có mạnh tay hỏi nó không?

@heov

"Unfortunately, your account has been flagged by a third-party compliance tool and as a result, we are unable to serve you further in accordance with our Terms of Use." --> Thà giết lầm hơn bỏ sót. Vào TK được rồi Bác có mạnh tay hỏi nó không?
thôi bác ạ, e chuyển coin đi chứ mất công hỏi làm gì nữa bác :)), tại e cũng thấy vài người bị như vậy rồi, họ hỏi support thì nó kêu k đủ thẩm quyền cho biết :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom