• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

help : các bác cho em hỏi là làm offer có còn làm được không

lamsungabc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
và có bị phạm pháp gì ko với, e đg tìm hiểu mà ko biết nó như nào nữa rối bòng bong quá các bác ạ , tư vấn cho em chút vs ạ, và nó còn kiếm được tiền ko ạ

Giả ip là đã vi phạm pháp luật rồi bạn nhé
Còn có còn làm đc nữa không thì ok.vẫn làm đc :D

đang ngọt như đường cát, mát như đường phèn luôn bạn, nhảy vô đi avazu nhé, được thì trời cho, không được thì trò chơi. :D

Mmo vui lắm bạn ơi. Nhảy vô đi bạn. Vừa kiếm đc tiền vừa đc ăn cơm chùa nữa. Thôi mình lên phường giải trình cái đã . Huhu ai con ông cháu cha lên cứu e với :'(

Last edited:
vãi toàn pro chém newbie :v , cứ tẹt đi bạn , bọn scam viettel mới bị bắt có vài mống thôi , lo lắng gì

đang ngọt như đường cát, mát như đường phèn luôn bạn, nhảy vô đi avazu nhé, được thì trời cho, không được thì trò chơi. :D

á câu nói hay
được thì trời cho, không được thì trò chơi

và có bị phạm pháp gì ko với, e đg tìm hiểu mà ko biết nó như nào nữa rối bòng bong quá các bác ạ , tư vấn cho em chút vs ạ, và nó còn kiếm được tiền ko ạ
dễ đi tù lắm đừng chơi

1000$/tháng? giỡn chắc.Mà trước giờ vẫn thấy nhiều dùng ip chơi game.Cáp cũng đâu có chất lượng,đứt hơi mệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom