[help] anh em vào từ vấn gỡ limit mấy bước này

proof deliver vs proof invoice ko nhất thiết phải bán hàng mới có cái đó , bên trong đó có các bước gỡ khác đó bạn . Cái này là auto limit nên các step nó luôn luôn hiện thế thôi :D

chào anh em,
mình có một cái pp bị limit mấy bước này:
View attachment 58199

Tiền nhận được là của network nhiều lần, tuy là tiền sạch nhưng mình ko biết giải quyết các bước limit trên như nào.Nó đòi cùng cấp proof delivery và invoice trong khi mình đâu có bán hàng nên đâu có cái đó.
Kể cả gọi lên pp cũng ko vấn đề gì, trình độ tiếng anh của mình cũng khá tốt, mọi người có thể tư vấn là trường hợp này mình nên giải quyết ra sao không?
Bác nào gỡ dùm mình xin hậu tạ :), bác Phạm Thi thì chắc mình nhờ sau vì nghe nói bác ý lấy cố định 10% thì phải nên mình muốn tự tham khảo thông tin trước, không được thì nhờ sau
Như @danho nói ở trên cứ thế làm thôi bạn. Bạn mở step đó ra chứng minh được các step nhỏ bên trong càng nhiều càng tốt so với giao dịch bạn có:
1. Ăn ngay 180 vì mô hình Paypal cho là high risk
2. Giải thoát và sau này nhận từ Net đó vô tư
Mình có gỡ lose một TH giống bạn y chang, chủ nhân toàn nhận tiền rewardable nên chả fake được cái gì. Còn thật thì nó cho là mô hình này rủi ro cao, cheat choác, nhận cá nhân và with bank nên cho ăn luôn 180 không do dự. Tuy nhiên nếu Net trả tiền bạn dưới dạng mua "lao động" theo kiểu chuyển business fee amout thì cứ mạnh dạn mà cung cấp proof nhé. TA của bạn tốt mà phải ko? Tốt nhất trước khi gỡ call nó 1 cái thì hay hơn

Cho mình hỏi nếu bị limit nó đòi up địa chỉ thì up cái giấy nộp tiền vào tài khoản ngân hàng có được không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week