Ask Help a chick!!!!

ahit

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hix.Ai cũng nói newbie nên theo 3x nhưng mấy hôm nay ngồi mò hoài e vẫn không biết cách leech film 3x được vì không có tài khoản còn mấy site leech thì toàn để "kô leech 3x".pro nào chỉ e với.tìm hiểu gần cả tuần mà vẫn kô có xu nào hết.Nản ghê.Ai có nhu cầu nhận e làm ref để hướng dẫn thêm thì nói e với nhé.Thanks.Yahoo:pminhnhat741 :binhsua23:

bạn tham gia mấy group ptu sẽ dc cấp hostleech tha hồ mà leech
Hix.PTU Hội của 4room mình vào kô thấy gì cả.tìm đỏ cả mắt mà kô thấy group nào nhận mấy con chick như mình.Công nhận bước đầu khổ ghê.
À,bạn cho mình hỏi vài cái nhé:
1. cái auto post nó có 1 list 4room và site.Mình phải đăng ký bằng tay hết cái list đó mới chạy được phải không?có cách nào tự đăng ký như auto post kô?mình chỉ bít dùng mỗi thằng roboform nhưng thấy lâu và cực quá.có bạn post lên 1 lúc 3000 4room.Ngồi mà đăng ký hết chắc rụng tay quá.:binhsua24:
2. Trong auto post có cái chỗ để chọn icons phía dưới mình kô hiểu lúc nào nên để cái nào.
3. Phần Affiliate có phải là số ref mình giới thiệu được phải kô?
4. mình đọc hướng dẫn ugotfile của 1 bạn thì thấy có công thức chuyển link là link+?rid=xxx với xxx là số ID của mình nhưng mình làm mấy link mà toàn báo lỗi kô ah.Rồi còn vụ http://ID:pass@+link nữa.kô cách nào được hết.pótay.:binhsua144:
5. Có đoạn:
link remote
Rapidshare: Filesize/1
Megaupload: File/10
Hotfile: File/5
Filefactory: File/3

số đó là số link mình remote được trong ngày hả bạn?
=>Mấy cái trên là thắc mắc của mình sau 1 tuần mò mẩm mà kô đc xu nào.Chắc tại vì kô có thầy nên thế nhưng đời bây giờ tìm được thầy chịu nhận mình sao thấy khó quá.:binhsua163:Thank for help.

Hix.PTU Hội của 4room mình vào kô thấy gì cả.tìm đỏ cả mắt mà kô thấy group nào nhận mấy con chick như mình.Công nhận bước đầu khổ ghê.
À,bạn cho mình hỏi vài cái nhé:
1. cái auto post nó có 1 list 4room và site.Mình phải đăng ký bằng tay hết cái list đó mới chạy được phải không?có cách nào tự đăng ký như auto post kô?mình chỉ bít dùng mỗi thằng roboform nhưng thấy lâu và cực quá.có bạn post lên 1 lúc 3000 4room.Ngồi mà đăng ký hết chắc rụng tay quá.:binhsua24:
2. Trong auto post có cái chỗ để chọn icons phía dưới mình kô hiểu lúc nào nên để cái nào.
3. Phần Affiliate có phải là số ref mình giới thiệu được phải kô?
4. mình đọc hướng dẫn ugotfile của 1 bạn thì thấy có công thức chuyển link là link+?rid=xxx với xxx là số ID của mình nhưng mình làm mấy link mà toàn báo lỗi kô ah.Rồi còn vụ http://ID:pass@+link nữa.kô cách nào được hết.pótay.:binhsua144:
5. Có đoạn:
link remote
Rapidshare: Filesize/1
Megaupload: File/10
Hotfile: File/5
Filefactory: File/3

số đó là số link mình remote được trong ngày hả bạn?
=>Mấy cái trên là thắc mắc của mình sau 1 tuần mò mẩm mà kô đc xu nào.Chắc tại vì kô có thầy nên thế nhưng đời bây giờ tìm được thầy chịu nhận mình sao thấy khó quá.:binhsua163:Thank for help.

Ugotfile giờ đang liệt vào danh sach Scam rùi thì phải!
Autopost thì cậu nên tự add temp tuy hơi lâu một chút nhưng chăc ăn hơn!
cậu có thể dùng Roboform để đăng kí nick forum!!

Cậu có gì không hiểu PM yaho tớ!!
YAhoo: boy_gt2007
Tớ biết gì thì sẽ bảo!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,476
Latest member
truongtuanit

Most viewed of week