Hãy Học Tốt Đạo Đức Trước Khi Làm MMO

" Có gì làm không ?"
Một bạn không quen biết đã hỏi mình như thế , liệu có nên trả lời không ?
Bạn đang hết tiền , bạn cần tiền để trang trải cuộc sống => đi mượn nợ => bạn vác mặt đi mượn => "có tiền đưa mượn coi" => Nó cho bạn mượn đó :)
Bạn đang đứng ở vế "Người cần được giúp" mà bạn nói chuyện còn hơn "ông lội" người ta thì người ta giúp bạn kiểu gì ?

Hay đang giữa trưa vừa mới hít lá đu đủ đang phê , tự nhiên skype kêu inh ỏi , thấy nick lạ nên không trả lời , thế mà vẫn kiên trì gọi mấy lần , hỏi ra mới biết là anh ơi giúp em cái này , anh ơi giúp em cái kia . Kiểu này các bạn có nổi điên không chứ ?

Vài lời góp ý cho các bạn nào mà như thế thì bớt ảo tưởng đi , bạn đang cần được giúp thì bạn phải nói chuyện như thế nào để mà người ta vui vẻ giúp bạn chứ bạn không phải là "ông lội" mà hỏi cái là buộc người ta phải trả lời , phải giúp bạn đâu nhé !
Đúng là tuổi trẻ tài cao ! Nhỏ mà kiêu căng tự phụ ! Tiền bối cũng phải kính nể đôi phần !

chào bạn,mình mới học chơi MMO
nhưng đang đến đoạn add thẻ visa vào paypal thì bị lỗi như ảnh
bạn có biết lỗi gì thì chỉ dùm mình với
mình cảm ơn

Attachments

101.7 KB · Views: 35
chào bạn,mình mới học chơi MMO
nhưng đang đến đoạn add thẻ visa vào paypal thì bị lỗi như ảnh
bạn có biết lỗi gì thì chỉ dùm mình với
mình cảm ơn
Bạn dùng thẻ VISA nào?

agribank bạn ơi
Nếu bạn chắc chắn các thông tin bạn nhập đúng, những vẫn báo lỗi thì ...nên đổi thẻ khác. ACB hoạc Techcombank gì đó. Mọi người hay dùng 2 Bank này để Very PP.

Nếu bạn chắc chắn các thông tin bạn nhập đúng, những vẫn báo lỗi thì ...nên đổi thẻ khác. ACB hoạc Techcombank gì đó. Mọi người hay dùng 2 Bank này để Very PP.
dạ vâng vậy chắc do thẻ sida rồi :((
mai mình làm cái khác vậy

trẻ trâu chứ bạn bè gì. Giờ thấy nhiều 99,2k làm mmo lắm.

Quan tâm làm gì cho mệt người. Đến 1 độ tuổi nhất định thì suy nghĩ của chúng nó sẽ khác :D
Đang đọc bài dạo thấy cmt của bác phải reply liền. Em cũng 99 đây, cũng MMO, cũng lăn lộn như các bác, chưa bao giờ em có kiểu hỏi xin như thế. Bác đừng đánh đồng tụi em như mấy đứa a dua phong trào như thế

"dạo này khỏe ko ông
nay tháng đc nhiêu rồi
có gì chỉ tui làm với coi"

=> ủa, mình với bạn có quen hả ?

Đang đọc bài dạo thấy cmt của bác phải reply liền. Em cũng 99 đây, cũng MMO, cũng lăn lộn như các bác, chưa bao giờ em có kiểu hỏi xin như thế. Bác đừng đánh đồng tụi em như mấy đứa a dua phong trào như thế

ai đánh đồng gì đâu bạn. Mình nói là những thành phần mà chủ thớt gặp là trẻ trâu, vì giờ có khá nhiều bạn trẻ đang làm cái này. Còn trẻ mà có chí kiếm tiền phụ giúp gia đình tự lo bản thân là tốt, nhưng có nhiều bạn suy nghĩ chưa chín chắn thế thôi

buồn cho 1 thế hệ trẻ và cũng buồn cho những người làm cha làm mẹ đã ko giáo dục con cái mình đến nơi đến chốn, thay vì dành time cho con cái thì lại cứ lao vào kiếm tiền và hưởng thụ, dành time cho con cái thì cũng sẽ ko đến nỗi như thế

Tiêu đề bài thì ko LQ lắm thread ah , Đạo Đức LQ gì đến chuyện ăn nói kiểu bố đời đâu, có điều nội dung thì oke

Một thanh niên quen qua MMO:
Anh ơi em thiếu tiền mua xe máy, anh cho em mượn 1 triểu...
Em ơi anh cũng vừa rút hết tiền ra lo việc rồi
Anh ơi em bí quá, anh cho em mượn...
Em ơi anh nói thật, mất lòng cũng ok, nguyên tắc sống của a là ko co mượn tiền qua mạng...

Từ lúc vào mmo tới giờ toàn tự vọc vạch tự làm tự ăn. Đơn giản là lúc còn newbie cũng thử hỏi, xin ý kiến rất nhiều người nhưng mà không ai giúp nên thôi mình tự xử :p

Từ lúc vào mmo tới giờ toàn tự vọc vạch tự làm tự ăn. Đơn giản là lúc còn newbie cũng thử hỏi, xin ý kiến rất nhiều người nhưng mà không ai giúp nên thôi mình tự xử :p
Em cũng toàn tự xử thôi bác

chào bác
hôm trước bác có giúp em cái vấn đề paypal không add đc visa ấy ạ
hôm nay em mới đi làm 1 cái thẻ ACB mastercard mà vẫn bị vậy là sao bác?

chào bác
hôm trước bác có giúp em cái vấn đề paypal không add đc visa ấy ạ
hôm nay em mới đi làm 1 cái thẻ ACB mastercard mà vẫn bị vậy là sao bác?

Inbox mình skype, nếu giúp đc mình giúp.

Vấn đề về PP, mình ko phải hạng pro, nhưng dù gì cũng tự tạo cho bạn bè trên 5,6 cái mà chưa gặp vấn đề. Hy vọng giúp đc.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back