Hãy Học Tốt Đạo Đức Trước Khi Làm MMO

Đạo đức giờ ai học nữa. trẻ con chưa biết thì học chứ lớn rồi 99 2k biết làm mmo rồi nếu chưa biết có học cũng chả để làm gì nên có học thêm thì nên học đạo dụ
học đạo dụ là chuyên đi scam người khác ah cậu hay sao ?

Đạo đức giờ ai học nữa. trẻ con chưa biết thì học chứ lớn rồi 99 2k biết làm mmo rồi nếu chưa biết có học cũng chả để làm gì nên có học thêm thì nên học đạo dụ
nói thì nói cho rõ ràng chứ đạo dụ tụi 99 2k làm sao mà hiểu , đạo dụ là đụ bò , dưới quê suốt ngày chăn bò đụ hoài ý thằng này là thế . nói chuyện còn không rõ ràng ai mà hiểu .

Ở trên forum này làm gì có gì free, đi chét cũng tỏ vẻ thanh cao, đạo đức không mua đc bằng tiền nhưng nhiều tiền thì lại là vấn đề khác

Thế thì nên suy nghĩ đàn ông tí. chấp làm gì. ai đó là người có tài, đức thích thì giúp ko thì thôi. bỏ qua tin nhắn. tưởng gì to tát. chứ chỉ chút đó thôi lại lên 4rum than thở. Giải pháp là không tiếp, ko reply những kiểu tin nhắn như vây. Xong việc

Nhắc để đứa nào có đọc được, mà muốn theo mmo thì thay đổi. Lần sau có hỏi thì biết cách hỏi. Nó ko biết thì dạy cho nó biết. Đó là răng dạy, là đàn ông. Chứ đàn ông là im ỉm như đàn bà à?

Ở trên forum này làm gì có gì free, đi chét cũng tỏ vẻ thanh cao, đạo đức không mua đc bằng tiền nhưng nhiều tiền thì lại là vấn đề khác
Thang nay duoc cai noi chuan LIKE
Song nhu may co cho no choi voi may , ra duong bi chem , tien no cuu duoc may hay dam ban than se cuu may . Nhoc et

Cứ 2000k mà nện vô. Website này là MMMO = Make money= kiếm tiền mà đi hỏi free là sao chứ. Hỏi cũng là để kiếm tiền mà không chịu chi. MMO rất quý thời gian vì thời gian là tiền. Nếu không quý thì người ta không cheat. Bởi vì bản chất của cheat là cùng 1 thời gian phải kiếm được thật nhiều, hoặc kiếm thật nhiều trong khoảng thời gian ngắn nhất có thể. Do vậy những thứ rất đơn giản, phổ thông và bình thường đến mức free cũng không thể nói free được. Vì nói ra hay viết ra cũng tốn thời gian mà thời gian là tiền.

Túm lại viết dài như thế này là để câu like 1 tí, mai mốt bán cái acc này được giá hơn. Hehe.

anh mới ra tù à , tha cho em :D:D:D
nghe cách mày nói chuyện là thuộc thể loại trẻ trâu , a dua , hùa theo đàn rồi . Mầy nhắm mày có được bao nhiêu tiền mà bày dặt nói ra ở đây . Trong tay cầm 10 ty chưa . Khi mình bị chém hỏi sao tụi bạn không cứu , vì mình chơi bá dơ thì ai chơi với mình .

Cứ 2000k mà nện vô. Website này là MMMO = Make money= kiếm tiền mà đi hỏi free là sao chứ. Hỏi cũng là để kiếm tiền mà không chịu chi. MMO rất quý thời gian vì thời gian là tiền. Nếu không quý thì người ta không cheat. Bởi vì bản chất của cheat là cùng 1 thời gian phải kiếm được thật nhiều, hoặc kiếm thật nhiều trong khoảng thời gian ngắn nhất có thể. Do vậy những thứ rất đơn giản, phổ thông và bình thường đến mức free cũng không thể nói free được. Vì nói ra hay viết ra cũng tốn thời gian mà thời gian là tiền.

Túm lại viết dài như thế này là để câu like 1 tí, mai mốt bán cái acc này được giá hơn. Hehe.
thấy chữ ký ghi free có free ko hay đưa 10$ chỉ cách kiếm 5$

Trước cũng dẫn thằng bạn vô mmo , rồi khi biết nó đâm sau lưng làm phải rời nhóm trong ê chề

Klq nhưng có thầy nào rảnh rỗi chỉ em vài đường cơ bản offer ios với :D , đc share tool mà ko biết bắt đầu sao

thấy chữ ký ghi free có free ko hay đưa 10$ chỉ cách kiếm 5$
Free luôn. Hehe kiếm 5$ ngày chỉ cần đăng ký bán cafe 1ca/ngày là đủ, hoặc nhận bán hàng, đi giao hàng cho người ta. Tut free nhé.
MMO mà 1 ngày kiếm 5$ thì dẹp.

nghe cách mày nói chuyện là thuộc thể loại trẻ trâu , a dua , hùa theo đàn rồi . Mầy nhắm mày có được bao nhiêu tiền mà bày dặt nói ra ở đây . Trong tay cầm 10 ty chưa . Khi mình bị chém hỏi sao tụi bạn không cứu , vì mình chơi bá dơ thì ai chơi với mình .
10 tỷ thì chưa anh, nhưng 9tỷ 5 với 300 cây vàng thì có rồi anh, em không có bạn vì em thuê mấy thằng xã hội đen nó luộc anh rồi

Free luôn. Hehe kiếm 5$ ngày chỉ cần đăng ký bán cafe 1ca/ngày là đủ, hoặc nhận bán hàng, đi giao hàng cho người ta. Tut free nhé.
MMO mà 1 ngày kiếm 5$ thì dẹp.
TUT này ngon mà pub ra đây chết cái tut của tôi òi :(

TUT này ngon mà pub ra đây chết cái tut của tôi òi :(
hehe ngon nhưng ko ngon bằng tut kiếm 5,5$/ngày. Hehe

Em chỉ tin và đi theo tờ giấy có nhìu số và có mặt của bác Hồ ( người em yêu quý nhất ) :D

inbox nói chuyện đi
10 tỷ thì chưa anh, nhưng 9tỷ 5 với 300 cây vàng thì có rồi anh, em không có bạn vì em thuê mấy thằng xã hội đen nó luộc anh rồi
Hóng 2 thanh niên mai lên trang nhất báo vnexpress.

Thực ra gamer mới là những ahbp thực thụ nhưng vẫn phải bái phục nhiều tay chơi trong mmo về lĩnh vực giang hồ

99, 2k là lớn rồi đó ah vậy đó giờ mình tưởng cỡ đó còn gọi là sửu nhi chứ :D
18-19 tuổi rồi. Sửu thì sửu nhưng vấn đề là cái đạo đức nó đã hình thành rồi, tuy bồng bột hiếu chiến khi ăn không ngồi rồi cha mẹ lo tuốt nhưng khi gặp khó khăn cũng sẽ thể hiện được cách sống người lớn. Ý mình là cỡ đó có dạy môn đạo đức cho nó cũng không làm gì. bởi thế nên lên cấp 2-3 là môn GDCD. Lúc đó là giáo dục nó tuân thủ pháp luật chứ không phải là quy chuẩn ứng xử nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,640
Latest member
DQUOCVIET
Back
Top Bottom