Hậu quả của ăn nhậu - Tìm hướng giải quyết :(

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,878
MR
0.274
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Dạo này mềnh bị ám ảnh vụ này quá, ai chung cảnh ngộ không nhỉ ? :popo_sweat:

Mình ăn nhậu liên tọi nhưng mỗi sáng đều tập thể dục kiểu cường độ cao chứ không phải dạng tập qua loa như các thể loại dưỡng sinh đâu, những ai từng gặp và biết mình tập những bài tập như thế nào rồi thì có thể hiểu được các bài tập đó không hề đơn giản đối với người bình thường, các lần ăn nhậu xong vẫn có dịch vụ "xúc bình xăng con" và được "xả van" đều đặn, thế mà ...

Em 1 tuần nhậu 1 lần. Chơi là tới nái dùng cả tuổi thanh xuân để quẩy, full services. Vẫn 6 múi, tuần tập gym 6 ngày, bận thì ít nhất 5 ngày. Ăn kiêng 1 tháng 26 ngày. Ko ăn đồ ngọt, ko động những thứ có đường, ko ăn da, gân, mỡ,... Thịt chỉ ăn phần nạc, gà chỉ ăn ức, chủ yếu là uống đủ nước ăn nhiều rau (rau củ quả chứ ko phải dạng rau chăn dắt đâu nha má)

Em 1 tuần nhậu 1 lần. Chơi là tới nái dùng cả tuổi thanh xuân để quẩy, full services. Vẫn 6 múi, tuần tập gym 6 ngày, bận thì ít nhất 5 ngày. Ăn kiêng 1 tháng 26 ngày. Ko ăn đồ ngọt, ko động những thứ có đường, ko ăn da, gân, mỡ,... Thịt chỉ ăn phần nạc, gà chỉ ăn ức, chủ yếu là uống đủ nước ăn nhiều rau (rau củ quả chứ ko phải dạng rau chăn dắt đâu nha má)
mình thì ko biết tập thể dục là gì lun. Ngồi máy tính suốt, sức khỏe íu vl :(

À thêm nữa là cái vụ bụng bự hay tích mỡ, tích nước hơn một nữa là do chế độ dinh dưỡng, ăn uống hằng ngày chứ ko phải là 100% do bia đâu.
Em biết một người ngày nào cũng dứt đều đều 4-5 ve mà vẫn ko có bụng, trong khi thằng em họ em nó chả nhậu nhẹt gì nhưng khổ nổi nó thích ăn vặt bạ gì cũng táp, trà sữa linh tinh bụng nó cũng bạ chà bứ y như bụng bia. Có nhiều đứa trong phòng gym tập 2 3 năm vẫn ko có cơ bụng, có đứa tập 2 tháng lại có 6 múi.

gì chứ nhậu là tui chơi tới bến, không biết gì thì thôi, hậu quả tính sau. bao lần vẫn vậy huhuhu
Những tay chơi thực thụ là đây. ?

Em lại không biết nhậu, 1 lon là tay run, chân nhịp rồi.
Bia với nước suối, chắc chắn em chọn nước suối luôn. :popo_embarrassed:

đã biết hậu quả do cái gì gây ra thì giảm cái đó là xong. gắng tập đẩy tạ nhiều vào vấn đề là đẩy lạ phải nhiều hơn đẩy tạ quen
1 tay chơi thực thụ, xin được trân trọng nghiêng mình trước bác ?

thường những anh tài kiếm tiền nhiều thì ko thể tránh được ăn nhậu. Còn kiếm tiền nhanh nhất là cờ bạc:popo_ah:
Vâng. Một con nghiện cho hay :popo_cold:

Bác diễn viên hài nhìn ngáo thế ;))

Mềnh mượn hình để diễn tả chứ có phải mềnh đâu mà ngáo với chả , cá nhân mềnh chưa bao giờ tồn tại hình ảnh cận mặt lúc ăn chơi bao giờ cả :popo_ah:

chém gió tăng post ấy mà, haha

box này có tính post đâu mà tăng :popo_beat_brick:

đã biết hậu quả do cái gì gây ra thì giảm cái đó là xong. gắng tập đẩy tạ nhiều vào vấn đề là đẩy lạ phải nhiều hơn đẩy tạ quen

Khổ nỗi chịch với nhậu đối với mềnh nó là 1 phần công việc bắt buộc rồi, đã hạn chế bớt các lịch hẹn rồi chứ nếu không 1 tuần 7 ngày đều kín lịch chục buổi ấy chứ :popo_sweat:

Khổ nỗi chịch với nhậu đối với mềnh nó là 1 phần công việc bắt buộc rồi, đã hạn chế bớt các lịch hẹn rồi chứ nếu không 1 tuần 7 ngày đều kín lịch chục buổi ấy chứ :popo_sweat:
anh cứ nhậu, xong tới tăng chịch anh mướn người chịch thuê. Chẳng hạn như em đây :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,728
Latest member
hondaxedien
Back
Top Bottom