Hasunny con chó scam của mình 100$ và bạn coingo1221 50 LR

mấy bác nhẹ dạ quá

trước khi gd thì check info or kím trung gian
check info vào GG seach yahoo user name
số tk LR or bank gì đó
nói chung check hết tất cã
nếu có topic report scam với bất kì info nào thì vứt đi

Search thấy sạch mới giao dịch đây nè pác.

Cảnh báo luôn.... đúng là ko có dụ mình cmt vào topic nó bán pz.... =)) acc zeek của mình mới nâng lên sliver thì làm gì có hàng =)) đổi pass thôi ^_^
band cả tên này được rồi, làm gì có chuyện trùng hợp thế, 1 người bán 1 người kêu uy tín:)) xong giờ kêu không có:)) ảo vãi:)) chắc mem mmo toàn con nít:))

Cả còi ngố cũng zínhh .... ko hỉu nổi .... :binhsua10: Các bợn call ngân hàng đóng giao dịch hết đi :)) còn LR của còi ngố thì thôi.... 1 ra đi mà ko trở lại :binhsua04:

hic, đây là cái tội tin người, coi như phí học khôn thôi bạn ạh, :m003:

band cả tên này được rồi, làm gì có chuyện trùng hợp thế, 1 người bán 1 người kêu uy tín:)) xong giờ kêu không có:)) ảo vãi:)) chắc mem mmo toàn con nít:))

Mía thật.... bạn vào xem ip lúc tôi đăng nhập lần cuối với lần trc đây vài ngày xem thì sẽ bik thôi. IP tôi ở Huế chứ ko thể di chuyển ở chỗ nào khác đc.....

Mía thật.... bạn vào xem ip lúc tôi đăng nhập lần cuối với lần trc đây vài ngày xem thì sẽ bik thôi. IP tôi ở Huế chứ ko thể di chuyển ở chỗ nào khác đc.....
IP à:)) tôi ở HN tôi fake vào HCM cho ông xem hay thích fake vào Hà Giang Đồng Nai:)), đừng nói không thể thay đổi được IP:)) giờ không thiếu IP Việt Nam đâu:))

IP à:)) tôi ở HN tôi fake vào HCM cho ông xem hay thích fake vào Hà Giang Đồng Nai:)), đừng nói không thể thay đổi được IP:)) giờ không thiếu IP Việt Nam đâu:))

Mía thật =)) đúng là ko đỡ đc =)) Con đó khá nguy hiểm là nó ko cần change pass =)) hèn j tớ nói lạ sao ko out nik mmo mà mở mmo lên vẫn bị đnhập :))

nói thật nick mình từ 2011 llapaj rõ lâu vs cái pass siêu cùi mía là dãy số mà sao ko bị mò vô lấy nhỉ =)

Bạn có thể nhờ mod scan ip của tớ .... chứ dụ này đúng là hết đỡ rồi =))

Mod nào rảnh thì check đi rồi đúng thì ban luôn, ko thì từ nay mọi người cũng tránh xa cậu này ra, joined 7.2012 mà 372 post, super spam, hơn cả mình =))

Mía thật =)) đúng là ko đỡ đc =)) Con đó khá nguy hiểm là nó ko cần change pass =)) hèn j tớ nói lạ sao ko out nik mmo mà mở mmo lên vẫn bị đnhập :))
ông nghĩ cả cái forum này ai cũng là con nít à, mịa nick lập chưa được 20 ngày gần lên sr member, xong đến hôm nay thì kêu con đấy hack được pass, cậu vãi thế:)), cậu tưởng hack pass đơn giản à:)), bảo mật mmo4me kém à:)), hay là cậu cố tỏ ra mình nguy hiểm:)), sao nó mò trúng cậu thế:)) mà không tìm những người nick lập lâu nhiều bài viết:)), nói mà không thấy ảo à:)).

Mod nào rảnh thì check đi rồi đúng thì ban luôn, ko thì từ nay mọi người cũng tránh xa cậu này ra, joined 7.2012 mà 372 post, super spam, hơn cả mình =))

Cứ tự nhiên... chứ tớ ko làm thì ko có gì tớ phải sợ.... và tớ vừa đổi lại mật khẩu xong :))

ông nghĩ cả cái forum này ai cũng là con nít à, mịa nick lập chưa được 2 ngày gần lên sr member, xong đến hôm nay thì kêu con đấy hack được pass, cậu vãi thế:)), cậu tưởng hack pass đơn giản à:)), bảo mật mmo4me kém à:)), hay là cậu cố tỏ ra mình nguy hiểm:)), sao nó mò trúng cậu thế:)) mà không tìm những người nick lập lâu nhiều bài viết:)), nói mà không thấy ảo à:)).
Tùy pro thik nói gì cứ nói, tôi ko làm thì tôi chẳng sợ gì cả.... time đó tôi còn nc với tinatinh và đang làm vc ở ngoài thì làm j vào 4me để cmt mua bán :))

hannysun bị hack nick thôi, nick thật hannysun111 vẫn uy tín, do bạn minhnguyen bất cẩn k nhìn cai proof paypall ở dưới..........

:D chia buồn với các anh chị bị scam nhé scammer giờ uy tín ngất trời nick cứ đen đen nhưng uy tín cao lắm phải send tiền trước không cần trung gian

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back