Other Hashocean - Hashocean.com site đầu tư btc tặng miễn phí 15 KH/s

đăng ký làm ref của bác thì có lợi gì hay k ạ :v e định tham gia cái này, mà mua trên trang kienex đó thì e ra ngân hàng chuyển tiền đc không

đăng ký làm ref của bác thì có lợi gì hay k ạ :v e định tham gia cái này, mà mua trên trang kienex đó thì e ra ngân hàng chuyển tiền đc không
bạn sẽ được rbc ngay lập tức 50% số bit mà mình nhận được từ số has của bạn, mình sẽ phải đợi 1 tháng để lấy lại số bit mình rbc cho bạn.
vào https://santienao.com/ mua rẻ hơn kienex nhá

bạn sẽ được rbc ngay lập tức 50% số bit mà mình nhận được từ số has của bạn, mình sẽ phải đợi 1 tháng để lấy lại số bit mình rbc cho bạn.
vào https://santienao.com/ mua rẻ hơn kienex nhá
ok cám ơn bác tầm khoảng 3 4 ngày nữa e gom tiền đầu tư một thể. Số vốn hơi nhỏ khỏang 25-35$ thôi :((

deposit của mình

bạn check xem đúng chưa nha. tks thread

Mình tưởng dc rbc 100% tháng đầu chứ. mấy lần sau cộng dồn rồi rb 1 lần luôn dc k bạn. Chứ giờ chắc M k dep zo nữa đâu.
đây là tổng số tiền tháng đầu tiên mình nhận được từ số has mình nhận được đó bạn. Hiện tại mình chưa nhận được 1 chút btc nào mà chỉ nhận has. Mình phair lấy tiền ứng trước để RBC cho bạn. Nếu bạn tính sẽ thấy mình nhận được 10 kh/s và con số đó mình RBC bạn 1 nửa, nhưng 1 tháng sau mình mới nhận được số tiền mình ứng ra để RBC cho bạn. Mình thấy cách này khá lợi cho cả 2. Và chơi với Hashocean, theo mình đây là cách RBC khá hợp lí rồi

đây là tổng số tiền tháng đầu tiên mình nhận được từ số has mình nhận được đó bạn. Hiện tại mình chưa nhận được 1 chút btc nào mà chỉ nhận has. Mình phair lấy tiền ứng trước để RBC cho bạn. Nếu bạn tính sẽ thấy mình nhận được 10 kh/s và con số đó mình RBC bạn 1 nửa, nhưng 1 tháng sau mình mới nhận được số tiền mình ứng ra để RBC cho bạn. Mình thấy cách này khá lợi cho cả 2. Và chơi với Hashocean, theo mình đây là cách RBC khá hợp lí rồi
OK tks bạn. Uy tín là dc rồi. Mà mấy lần sau mình dep ít thì dồn lại mình báo cho bạn sau nha.

bạn check giúp thấy ref ngochuancntt4-gmail-com không, mình nên dùng ví bitcoin ở đâu vậy bạn

Bạn có bán btc ko nếu có mình có thể mua 1 ít ko

Last edited:
bạn check giúp thấy ref ngochuancntt4-gmail-com không, mình nên dùng ví bitcoin ở đâu vậy bạn
mình chưa thấy, bạn đọc user bạn mình xem nào? username đó, mà bạn nên dùng coinbase phí nó thấp hơn. Mình dùng cả 2 ví

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom