Other Hashocean - Hashocean.com site đầu tư btc tặng miễn phí 15 KH/s

22:00 26/06/2016 HASHOCEAN.COM die r mọi người. hên quá hum qua chủ nhật rút tiền không đc nên không đầu tư lớn. xém chết. mất máychai.

bình tĩnh xem sao, cũng mới dep 1.5 bit :D

site ngon các bác đầu tư dữ vậy . nó gia hạn domain đến 2020 mà không biết có chiêu trò gì ko . cùng đợi nó open lại site thôi

site ngon các bác đầu tư dữ vậy . nó gia hạn domain đến 2020 mà không biết có chiêu trò gì ko . cùng đợi nó open lại site thôi
chỉ sợ nó open lại rồi thông báo là mới bị hacker xâm nhập nên tất cả tài khoản đều mất BTC mới cay :p:p

No capnhap ma giong trang hashfalse hom bua no cung kieu nay tuong die vay ma van sing do. Hi vong trang nay van song m dau tu may cu rui chua lay lai duoc ti nao

chỉ sợ nó open lại rồi thông báo là mới bị hacker xâm nhập nên tất cả tài khoản đều mất BTC mới cay :p:p

Nó ko cần phải làm thế vì đến giờ thằng admin là ai còn ko rõ thì chả việc gì nó phải cố gắng giữ uy tín. :)
Nhiều khả năng là bi ddos thôi

Nó ko cần phải làm thế vì đến giờ thằng admin là ai còn ko rõ thì chả việc gì nó phải cố gắng giữ uy tín. :)
Nhiều khả năng là bi ddos thôi
em cũng hóng nó mở lại để dep thử

đợi ngày mai xem thế nào, nếu nó scam chắc mình cũng hồi vốn rồi, ko lo, chị ngại mấy ông chơi mới.

đợi ngày mai xem thế nào, nếu nó scam chắc mình cũng hồi vốn rồi, ko lo, chị ngại mấy ông chơi mới.

Mai 9h-10h mà ko thấy gì là rõ ngay :)

em tự nhiên ở đâu nhảy vào tối qua dep mua 700kh mất tôi 203$, hóng em nó quay trở về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,285
170,410
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom